Thông báo - BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 03/2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 03/2021

? DANH SÁCH BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 03/2021?

• DONGPHAM86

Bình chọn: 159 43.0%
  • SAIGON999

Bình chọn: 121 32.7%
  • MAICA

Bình chọn: 166 44.9%
  • lelinh0612

Bình chọn: 37 10.0%
  • ltd2707197

Bình chọn: 51 13.8%
  • quan613

Bình chọn: 14 3.8%
  • NIEMTIN678

Bình chọn: 166 44.9%
  • TRUONGFIAT

Bình chọn: 52 14.1%

• Số thành viên bình chọn
    370
  • Poll closed .
Phong độ chỉ nhất thời đẳng cấp là mãi mãi.ai hợp duyên đc với cao thủ nào thì theo cao thủ đó.đây là ý kiến riêng của cá nhân mình

Xét về góc độ khách quan : Trình độ chuyên môn , tầm cỡ , sự nhiệt tình ...
Niềm Tin 678 bình chọn 2 cây đại thụ của 4rum : Bác @DONGPHAM86 Bác @SaiGon999
2 Bác đều là Bậc tiền bối kỳ cựu của diễn đàn , chơi đẹp , sống đẹp , không Fan , không bè phái , không phe cánh .
Bác Đồng Phạm 86 đã từng là Cao Thủ Top 1 , Cao Thủ Huyền Thoại
Bác Sài Gòn 999 , kinh nghiệm lô đề vững chắc , chia sẻ nhiều đường cầu hiệu quả , hàng ngày chốt số rất sớm vào buổi sáng , A E tiện tham khảo . Luôn hòa đồng , thân thiện với mọi người .
Niềm Tin 678 chỉ là thành viên mới , không tài năng , không đẳng cấp ...
Vào diễn đàn , sau 1 tháng lên Quân Hàm : Đại Tướng , Sau 2 tháng lên Quân Hàm : Thượng Tướng , Sau 3 tháng lên Quân Hàm : Thống Tướng
Trình độ lô đề còn non và xanh lắm A E ơi , chưa đủ trình , chưa đủ tài .
Lần đề cử thứ nhất , em được 60 phiếu , đủ tiểu chuẩn đứng bát chốt ( không có chuyện ai nhường em ) nhưng đã từ chối , Có Bác @Tiểu Mây , admin , cùng A E làm chứng .
Lần thứ 2 , em bị gạch đá nhiều quá , quy ẩn tại trang cá nhân , đã kêu gọi mọi người không đề cử . lần 2 là 10 phiếu ( không có chuyện ai nhường em )
Lần thứ 3 này , em hoạt động trở lại bình thường , trên 100 phiếu bầu .
Xin được nhắc lại : Niềm Tin 678 là thành viên mới , không tài năng , không đẳng cấp , không bản lĩnh . Chỉ phọt phẹt dăm ba cái cầu mỗi ngày thôi ạ . Xịt và toang liên tục . Cần học hỏi thêm từ các Thiên Tài nổi tiếng khác .
Chân thành cảm ơn cô dì chú bác anh chị đã bình chọn Niềm Tin 678
Chúc toàn thể các Bác Admin , CT , Cao Thủ , thành viên 4rum GMSH
Năm Mới Tân Sửu 2021 Mạnh Khỏe + Hạnh Phúc + Phát Tài + Thành Công .
Hòa đồng , đoàn kết , tôn trọng lẫn nhau , cùng góp sức xây dựng diễn đàn
Ngày một phát triển lớn mạnh , nhiều A C E sẽ được sớm về bờ
Rất cần sự cống hiến , chơi đẹp , sống đẹp của Tất Cả Chúng Ta
:$<3:+
vây 2 tin nay thấy khác nha quá NIỀM TIN TỈ TỈ OI!!!!!!!!!!

Đính kèm

• 92.1 KB Lượt xem: 222
Câu thì phải có đồng nghĩa bạn nói trái ko..có lý do gì mà bạn nói vậy..mình tò mò quá...tớ thấy mỗi lý do là cs cầu kèo toàn nổ 3 4 càng lô đề thôi. bạn tham gia diễn đàn lâu như vậy mà nói câu hơi cuồng ngôn đấy...chán. BẠN KO THÍCH NG NÀY THÌ ĐỪNG THEO DÕI BẠN ƠI.. MẤT HÒA KHÍ.. CHÚC BẠN MM
Bác ý limit follows nên chỉ ngắm từ xa thôi?

Xét về góc độ khách quan : Trình độ chuyên môn , tầm cỡ , sự nhiệt tình ...
Niềm Tin 678 bình chọn 2 cây đại thụ của 4rum : Bác @DONGPHAM86 Bác @SaiGon999
2 Bác đều là Bậc tiền bối kỳ cựu của diễn đàn , chơi đẹp , sống đẹp , không Fan , không bè phái , không phe cánh .
Bác Đồng Phạm 86 đã từng là Cao Thủ Top 1 , Cao Thủ Huyền Thoại
Bác Sài Gòn 999 , kinh nghiệm lô đề vững chắc , chia sẻ nhiều đường cầu hiệu quả , hàng ngày chốt số rất sớm vào buổi sáng , A E tiện tham khảo . Luôn hòa đồng , thân thiện với mọi người .
Niềm Tin 678 chỉ là thành viên mới , không tài năng , không đẳng cấp ...
Vào diễn đàn , sau 1 tháng lên Quân Hàm : Đại Tướng , Sau 2 tháng lên Quân Hàm : Thượng Tướng , Sau 3 tháng lên Quân Hàm : Thống Tướng
Trình độ lô đề còn non và xanh lắm A E ơi , chưa đủ trình , chưa đủ tài .
Lần đề cử thứ nhất , em được 60 phiếu , đủ tiểu chuẩn đứng bát chốt ( không có chuyện ai nhường em ) nhưng đã từ chối , Có Bác @Tiểu Mây , admin , cùng A E làm chứng .
Lần thứ 2 , em bị gạch đá nhiều quá , quy ẩn tại trang cá nhân , đã kêu gọi mọi người không đề cử . lần 2 là 10 phiếu ( không có chuyện ai nhường em )
Lần thứ 3 này , em hoạt động trở lại bình thường , trên 100 phiếu bầu .
Xin được nhắc lại : Niềm Tin 678 là thành viên mới , không tài năng , không đẳng cấp , không bản lĩnh . Chỉ phọt phẹt dăm ba cái cầu mỗi ngày thôi ạ . Xịt và toang liên tục . Cần học hỏi thêm từ các Thiên Tài nổi tiếng khác .
Chân thành cảm ơn cô dì chú bác anh chị đã bình chọn Niềm Tin 678
Chúc toàn thể các Bác Admin , CT , Cao Thủ , thành viên 4rum GMSH
Năm Mới Tân Sửu 2021 Mạnh Khỏe + Hạnh Phúc + Phát Tài + Thành Công .
Hòa đồng , đoàn kết , tôn trọng lẫn nhau , cùng góp sức xây dựng diễn đàn
Ngày một phát triển lớn mạnh , nhiều A C E sẽ được sớm về bờ
Rất cần sự cống hiến , chơi đẹp , sống đẹp của Tất Cả Chúng Ta
:$<3:+
Ngày cụ cứ nổ quả 3 4D Lô + Đề cho Ae bám cụ về đất liền sớm ạ ???

Thực tế tất cả các cao thủ diễn đàn giải mã số học rât tâm huyết, có hội tụ đủ 3 yếu tố: Tâm - Tầm - Tài. các chủ tịch, các cao thủ đã lập nên một " ngôi nhà chung" thân thiện, đã giúp đỡ rất nhiều ace xa bờ. Không biết nói gì hơn bản thân chỉ biết cầu mong các Chủ tịch, và toàn thể ace trong diễn đàn luôn mạnh khỏe, đoàn kết cùng chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng bền vững !