Thông báo - ? BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ THẦN TƯỢNG, NHIỆM KỲ THÁNG 09/2021 ? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo ? BẮT ĐẦU BÌNH CHỌN CAO THỦ THẦN TƯỢNG, NHIỆM KỲ THÁNG 09/2021 ?

📜 DANH SÁCH BÌNH CHỌN CAO THỦ ĐẢM NHẬN BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG THÁNG 09/2021

• Số thành viên bình chọn
    589
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác Sài Gòn 999,Bác Đồng Phạm, Và Niềm tin 678 Vẫn giữ nguyên

Bác @SaiGon999 chonj mình bác xuất đầu tiên còn 2 vị trí còn lại ae nên chọn 1 luồng gió mới để mn biết đến tập đoàn giải mã số học có rất nhiều ng giỏi

Trước có bạn gì 11 ăn lô ở sự kiện tam thủ Lô vs Tứ thủ đề ko đc ứng cử viên nhỉ

Bác Sài Gòn 999 . Anh đồng phạm 86 , e gái xinh đẹp , Niềm tin 678 , chúc bát chốt thần tượng , may mắn rực rỡ & thành công đại thành công ?❤️?

về lô khung r ct. đề ảo ma bệt số quá kk
Về Topic trang 211 xem Thống kê toàn tập diễn đàn đi ae. Khó - Nam Cường?
Mấy hôm cuối tháng Đề Xổ như thể đánh 99 con vẫn có thể tạch?

Chúc tất cả các cao thủ mới nhiều may mắn. Ai cũng xứng đáng hết ae ak, phong độ thì có thể lúc cao, lúc thấp nhưng quan trọng chơi sao cho cuối tháng có lãi mới là điều đáng quý nhất.
Bác đường làm chân không bác :ROFLMAO:

Cao thủ đẳng cấp của tập đoàn GMSH rất nhiều . Trong khi bát chốt TOP 1 có đến 5 cao thủ , còn bát chốt THẦN TƯỢNG chỉ có 3 , Do vậy , có nên chăng , xin kiến nghị đến ADMIN , cùng ban quản trị TẬP ĐOÀN tăng cường thêm 2 cao thủ cho bát chốt THẦN TƯỢNG . Điều nầy giúp cho các ace tv diển đàn thêm lựa chọn IDOL của mình . Kính mong đc duyệt xét ạ !

Cao thủ đẳng cấp của tập đoàn GMSH rất nhiều . Trong khi bát chốt TOP 1 có đến 5 cao thủ , còn bát chốt THẦN TƯỢNG chỉ có 3 , Do vậy , có nên chăng , xin kiến nghị đến ADMIN , cùng ban quản trị TẬP ĐOÀN tăng cường thêm 2 cao thủ cho bát chốt THẦN TƯỢNG . Điều nầy giúp cho các ace tv diển đàn thêm lựa chọn IDOL của mình . Kính mong đc duyệt xét ạ !
Để ít thì mới có tính cạnh tranh nhau cao vs các cao thủ chứ.. Người này xa sút phong độ thì sẽ có người khác lên thay . Đó là ý kiên của mình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.