Cầu MB - BÍ KÍP ĐÁNH LÔ XIÊN 2 THEO BỘ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BÍ KÍP ĐÁNH LÔ XIÊN 2 THEO BỘ

Xin cảm ơn CT Giông Tố đã tâm huyết cs cho ace cầu rất hay.mong là cầu vẫn chạy để mn áp dụng được sớm có ngày về bờ ạ.xin chân thành cảm ơn CT GIÔNG TỐ ạ
Cầu hay thì chia sẻ cho ae cùng kiếm chút ít từ lô đề

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn!
Lâu rồi GIÔNG TỐ mới có thời gian rảnh để chia sẻ cho a,e về phương pháp chơi lô xiên. Trước đây mình có viết rất nhiều bài và làm rất nhiều video hướng dẫn, chia sẻ cách chơi nhưng thời gian trôi đi số lượng bài viết ko còn nữa hoặc các cầu cũng đã gãy và nhiều ae không tham khảo được. Hôm nay mình lại rảnh rỗi chia sẻ thêm cho anh, em về cách đánh lô xiên 2 này.

Lô xiên mình đam mê từ lâu và cũng là món mình bỏ tâm huyết nhiều nhất, vì những lý do như bỏ vốn ít, có thể ăn được nhiều nháy... Từ phương pháp chơi theo chạm, chơi theo tổng đã chia sẻ thì hôm nay mình chia sẻ ae chơi theo bộ.

Phương pháp nào cũng thế, đã đánh xiên thì phải đánh dàn, dàn ít nhất là 4 cặp xiên trở lên, mà đánh dàn thì phải chơi khung mới chuẩn chỉ. Không bao giờ nên nghĩ đánh 1, 2 cặp xiên mỗi ngày để lấy may mắn. Ít có yếu tố may mắn lắm ae, chỉ có phương pháp, cách đánh, cách chơi mới có thể chiến thắng được.

LÔ XIÊN THEO BỘ KHUNG 3 NGÀY.
Nếu như trước đây mình chia sẻ phương pháp lô xiên theo tổng là khung 2 ngày vì có nhiều cặp, thì nay lô khung theo bộ ae chơi khung 3 ngày giúp mình nhé! Tỷ lệ mình sẽ chia cho ae như sau:

Với bộ kép sẽ cho ae tối đa 6 cặp xiên và 1 bộ thông thường là 28 cặp xiên.
BỘ KÉP = 6 CẶP XIÊN: Tỷ lệ vào tiền 1:1:2 hoặc 1:2:4 (như trên hình là mình vào tỷ lệ 1:1:2). Với 6 cặp lô xiên thì ae chỉ cần trúng 1 cặp xiên là đã lời. Mình có ví dụ tiền lời lãi trong 3 ngày đánh theo mốc 10đ : 10đ : 20đ. Với kiểu đánh của 6 cặp thì ae thấy rất ổn và dễ trúng đúng ko, rủi ro khá thấp. Nếu so với việc Khung Xiên nổ vào ngày thứ 3, bỏ tổng vốn 240đ và nhận về 100đ thì ae đã có số lời là lên tới 41% (so với lãi vay ngoài cũng là rất cao).

BỘ THƯỜNG = 28 CẶP XIÊN: Tỷ lệ vào tiền 1:2:5 hoặc 1:3:7 (như trên hình là mình vào tỷ lệ 1:2:5). Với 28 cặp xiên thì ae chỉ cần trúng 3 cặp là đã có lời. Trúng 3 cặp xiên thì cần trúng 3 con lô trong 8 con (1 bộ thường có 8 số). Mình cũng có ví dụ với ae về cách vào điểm là 10đ, mình đang giả sử những ngày 1,2 không trúng xiên nào thì ae sẽ mất những số vốn như trên. Nếu trúng 1 cặp thì ae phải trừ tiền lời của cặp đó đi, như vậy vốn bỏ ra cũng khá ít. Nếu giả sử đến ngày thứ 3 ae mới nổ được 3 cặp xiên thì tiền lời thu về là 310, so với tổng số vốn bỏ ra là 2240 (nếu ngày 1 và 2 ko trúng cặp nào) thì tỷ lệ lãi 13,8% cũng ko đến nỗi quá tồi. Còn lại ae vào nhiều tiền hơn sẽ ăn nhiều hơn, và trúng nhiều cặp xiên hơn thì tiền lãi nhiều hơn.

MỘT SỐ CẦU BỘ KHUNG 3 NGÀY
1.
CẦU BỘ NGÀY CHỦ NHẬT ĐÁNH CHO THỨ 2, THỨ 3, THỨ 4.
Cầu đơn giản lấy Tổng giải đặc biệt chủ nhật, ghép với bóng dương để tạo bộ lô xiên đánh cho 3 ngày. Ví dụ chủ nhật ngày 2/8/2020 có kết quả là 57611 tổng 2, ae có bộ 27 gồm các con số: 27,72,22,77 ae tạo được 6 cặp xiên, đến ngày thứ 4 ae nổ cặp xiên 27,72,77 (3 cặp) quá tươi luôn.

2. CẦU BỘ NGÀY THỨ 5 ĐÁNH CHO THỨ 6, THỨ 7, CN.
Cầu đơn giản lấy Tổng giải đặc biệt thứ 5, ghép với con 0 để tạo bộ lô xiên đánh cho 3 ngày. Ví dụ thứ 5 ngày ngày 30/7/2020 có kết quả là 45563 tổng 9, ae có bộ 09 gồm các con số: 09,90,04,40,59,95,54,45 ae tạo được 28 cặp lô xiên, đến ngày thứ 7 ae nổ cặp xiên 04,90,59 (3 cặp xiên tươi).

Cầu kèo thì sẽ lúc ăn lúc gẫy thường xuyên ae sẽ phải tự cập nhật, nếu có mình sẽ chia sẻ thêm. Còn phương pháp thì ae thoải mái áp dụng nhé! Chúc ae luôn may mắn và rực rỡ!
Cam on ct nhieu chuc ct may man va rr

Em xin chân thành cảm ơn đến CT.Chúc CT luôn luôn mạnh khỏe và cho ra những đường cầu đẳng cấp để họ nhà đồng phải cúi đầu và cũng để cho ae xa bờ còn có con đường để chọn,nhanh sớm có ngày về bờ ạ