Thông báo - BÌNH CHỌN CAO THỦ TOP 1 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BÌNH CHỌN CAO THỦ TOP 1

DANH SÁCH BÌNH CHỌN CAO THỦ TOP 1 6/2021

• DoTien

Bình chọn: 103 18.3%
  • SONCUTE

Bình chọn: 8 1.4%
  • NguoiQuaDuong

Bình chọn: 334 59.3%
  • mucaoshu

Bình chọn: 10 1.8%
  • SO1TBHTP

Bình chọn: 18 3.2%
  • MinhMan17

Bình chọn: 41 7.3%
  • CaoCuong82

Bình chọn: 44 7.8%
  • NONAME1989

Bình chọn: 5 0.9%

• Số thành viên bình chọn
    563
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Admin ơi ,huhu xin ad hãy trả bác Người qua đường ,minh mẫn ,đỗ tiến lại đi ạ ,mọi ng chốt miền Nam phong độ ổn định ,MN còn ok hơn MB cứ thế này bọn e k biết theo ai huhuu hãy trả lại như ngày xưa đi ad
Kêu thảm thiết luôn á....
Cao thu moi gio ko biết chot so MN và chot so muon qua ko đang cap như ae cu, chi co Bác Khai89 con duoc

xin hãy trả lại bác Nguoiquaduong cho chúng em admin ôi. Huhu. hôm qa đi tìm bác mãi chẳng biết bác chốt chỗ nào á. ?

Ý
Xin phép Adim và toàn thể anh em diễn đàn. Mình có một số ý kiến như sau:
Qua cuộc thi cao thủ thách đấu tháng 6, Adim lấy 5 cao thủ từ top 1 đến top 5 để chốt bát chốt top 1 tháng 6,7,8. Nhưng cao thủ @Tung368 vì bận lý do cá nhân đã ko thể chốt được cho anh em tham khảo. Vì vậy cao thủ Top1 hiện tại chỉ còn 4 cao thủ là: @Khai89 , @01101987Ty , @Trung076 ,@AnhDuy0810 vậy là thiếu 1 xuất để đầy đủ 5 cao thủ. Vì vậy Admin quyết định mở bình chọn cho các cao thủ còn lại trong cuộc thi Cao thủ thách đấu tháng 6 để lấy 1 xuất vào bát chốt Top1. Nhưng Mình nghĩ nó ko hợp lý ở một số điểm sau:
1. Cao thủ top1 là lựa chọn các cao thủ có số điểm thi cao nhất từ trên xuống dưới. Vì cao thủ Top1 từ xưa đến nay là do các cuộc thi (không do bình bầu như Cao thủ Thần Tượng).
2. Xét từ trên xuống thì cao thủ @DoTien@SONCUTE đều được 37 điểm đứng top 6 và 7. Chính vì vậy nếu có bổ Sung thì 2 cao thủ này lấy 1. (có thể dựa trên bảng xếp hạng hoặc Play off như môn Bóng đá)
3. Cũng có thể tổ chức thi đấu Play off cho các cao thủ từ top 6 đến top 13 một trận để lựa ra cao thủ Top1 bổ sung.
Anh em vào diễn đàn đều một lòng đam mê về số học. Các cuộc thi cũng nên tuân thủ phương pháp đã lựa chọn. Mình chỉ có một số ý kiến thông qua cuộc bình chọn mà Admin vừa công bố.
Trân trọng cảm ơn ADmin và toàn thể anh em trên Diễn Đàn!
Ý kiến của bác cũng khá ổn, nhưng dù sao cuộc thi đã kết thúc các vị trí quan trọng nhất là Top 5. Giông Tố thấy kết quả của các cao thủ cũng không chênh lệch nhau quá nhiều nên Admin cho bình chọn cũng có cái hay riêng. Thôi thì học tài thi phận, người có tài rồi cũng cần có cả đức độ. Ae diễn đàn sẽ là người tự quyết định vị trí cao thủ.
Người mà ae tin tưởng hi vọng ko làm ae thất vọng.
Giông Tố tin đã là niềm đam mê thì chốt ở đâu cũng ko quan trọng, cứ miễn là còn xuất hiện trên diễn đàn Gmsh.

Cần có thời gian các cao thủ đi vào quỹ đạo chứ ae, hoan hỉ chào đón nào!
Mình tu SG ra tham gia ĐGMSH MB de học hoi bắt chot các cao thủ ma trong bat chốt MB chu thay toàn chúc nhau ko, đi tìm cái thứ ham mổ của mình mở con mắt luon, ko ra thế thông gi nua trước đây co vay dau

Chao cac chu tich dien dan .tôi binh bau bac BAC NGUOI DUONG bac chot it so.de choi .hieu qua

Người qua đường.Hy vọng bác cho lại lợi hại hơn xưa

E thật sự thấy tiếc cho 4 cao thủ( minhman17,nguoiquaduong,caocuong82, dotien)mong các cao thủ vẫn còn nhiệt huyết để chốt số ở bát chốt tập đoàn để anh em theo về bờ,miền bắc khó khăn anh em nam tiến mà giờ các cao thủ phong độ nghỉ hết thế này buồn quá ạ

Qua cuộc thi cao thủ thách đấu tháng 6, Adim lấy 5 cao thủ từ top 1 đến top 5 để chốt bát chốt top 1 tháng 6,7,8. Nhưng cao thủ @Tung368 vì bận lý do cá nhân đã ko thể chốt được cho anh em tham khảo. Vì vậy cao thủ Top1 hiện tại chỉ còn 4 cao thủ là: @Khai89 , @01101987Ty , @Trung076 ,@AnhDuy0810 vậy là thiếu 1 xuất để đầy đủ 5 cao thủ. Vì vậy Admin quyết định mở bình chọn cho các cao thủ còn lại trong cuộc thi Cao thủ thách đấu tháng 6 để lấy 1 xuất vào bát chốt Top1. Nhưng Mình nghĩ nó ko hợp lý ở một số điểm sau:
1. Cao thủ top1 là lựa chọn các cao thủ có số điểm thi cao nhất từ trên xuống dưới. Vì cao thủ Top1 từ xưa đến nay là do các cuộc thi (không do bình bầu như Cao thủ Thần Tượng).
2. Xét từ trên xuống thì cao thủ @DoTien@SONCUTE đều được 37 điểm đứng top 6 và 7. Chính vì vậy nếu có bổ Sung thì 2 cao thủ này lấy 1. (có thể dựa trên bảng xếp hạng hoặc Play off như môn Bóng đá)
3. Cũng có thể tổ chức thi đấu Play off cho các cao thủ từ top 6 đến top 13 một trận để lựa ra cao thủ Top1 bổ sung.
Anh em vào diễn đàn đều một lòng đam mê về số học. Các cuộc thi cũng nên tuân thủ phương pháp đã lựa chọn. Mình chỉ có một số ý kiến thông qua cuộc bình chọn mà Admin vừa công bố.
ủng hộ a

Đỗ tiến vẫn là cao thủ top1 trong tôi , tôi thích nhất là miền nam

Chào tất cả AE thành viên Diễn đàn GIAIMASOHOC
Hôm nay Admin nhận được thông tin từ cao thủ @Tung368 - CAO THỦ TOP 1 vừa được bổ nhiệm sau cuộc thi CAO THỦ THÁCH ĐẤU 6/2021.
Cao thủ @Tung368 nhắn đến Admin vì công việc hiện tại rất bận, không có nhiều thời gian để soi cầu kèo, ảnh hưởng đến việc chốt số nên muốn xin không tham gia bát chốt trong thời gian này.

Qua trao đổi thì Cao thủ @Tung368 sẽ cố gắng chốt trong vài ngày để Admin mời cao thủ khác thay thế cho mình tại bát chốt.

Vì vậy, Admin lên topic bình chọn này để cho tất cả AE thành viên bình chọn cao thủ mà mình mong muốn tham gia BÁT CHỐT CAO THỦ TOP 1 thay thế cho cao thủ @Tung368.

Danh sách cao thủ được đề cử bình chọn là những cao thủ tham gia cuộc thi CAO THỦ THÁCH ĐẤU 6/2021:

Cao thủ @DoTien
Cao thủ @SONCUTE
Cao thủ @NguoiQuaDuong
Cao thủ @mucaoshu
Cao thủ @SO1TBHTP
Cao thủ @MinhMan17
Cao thủ @CaoCuong82

Cao thủ @NONAME1989

✅ Thời gian bình chọn 2 ngày, bắt đầu từ lúc thông báo 10/06/2021 đến ngày 11/06/2021

✅Mỗi thành viên chỉ được quyền bình chọn 1 cao thủ mình yêu thích nhất

✅ CAO THỦ có lượt bình chọn cao nhất sẽ được mời tham gia BÁT CHỐT CAO THỦ TOP 1.

Trân trọng.
Binh chon nguoi qua đường

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.