Khảo sát - BÌNH CHỌN SỰ KIỆN THÁNG 7/2023 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Khảo sát BÌNH CHỌN SỰ KIỆN THÁNG 7/2023

AE lựa chọn cho mình hình thức thi sự kiện tháng 7/2023

• 1. Bạch thủ lô 3 miền ( loại trực tiếp)

Bình chọn: 27 11.6%
  • 2. Song thủ lô miền Bắc + Tứ thủ đề (Tính điểm)

Bình chọn: 38 16.3%
  • 3. Song thủ lô + Tứ thủ đề miền Bắc ( Loại trực tiếp)

Bình chọn: 23 9.9%
  • 4. Tam thủ lô miền Bắc + Tứ thủ đề (Tính điểm)

Bình chọn: 121 51.9%
  • 5. Tam thủ lô + Tứ thủ đề ( Loại trực tiếp)

Bình chọn: 22 9.4%
  • 6. Lựa chọn khác

Bình chọn: 2 0.9%

• Số thành viên bình chọn
    233
  • Poll closed .
Admin nên có giải ưu tiên cho những thí sinh thi đến ngày cuối cùng, để mọi người còn có đông lực, chứ cứ phải ăn ttd 2 lần trở lên mới được, số ko phải ai cũng giỏi,may mắn cũng chiếm tỷ lệ 50/50

Theo mình thì cái gì cũ quá nên thay đổi cho nó phong Phú ( mình chọn mục 6 )
Đề xuất phương án, tính điểm theo bảng tổng trong giới hạn 10-15 ngày thi đấu , sau đó sẽ trao thưởng 3 tài năng đứng đầu may mắn nhất ! ( bởi có những bạn 3 ngày đầu không trúng nhưng những ngày sau lại rất xuất sắc) nên vô tình ẩn giấu mất tài năng ( đỏ đen ! Nhưng cũng biểu hiện được có sự nghiên cứu có tâm

Ad tk ý kiến số đông của ae thì chất lượng giải sẽ được nâng cao!

cuộc thi là để a e cọ sát ,giải 3-4 lần trúng ttd lên bỏ để chia cho giải khác ,vì 3-4 lần trúng đã chắc chắn dc giải rồi,theo mình chia thành nhiều tốp dc giải
1- từ 1-5
2-từ 5-10
3-từ 10-15 hoặc 20
thật sự giải thưởng là động lưc để cho ae cố gắng hết mình ,gọi là có quà ít cũng dc ,ae vui vẻ hơn thôi, còn giá trị ko quan trọng nhiều nắm,hhhiii ae chơi môn này thua tiền triệu một ngày chứ tính gì 100n-200n tiền thưởng ,nhưng 100-200n đấy là động lưc để ae vào thi đông hơn cọ sát nhiều hơn để xem trình độ của ae đến đâu

Ad chốt sự kiện tháng 7 theo số đông thành viên bình chọn ae nhé:
SỰ KIỆN THÁNG 7: TAM THỦ LÔ + TỨ THỦ ĐỀ ( TÍNH ĐIỂM)

Admin ghi nhận nhiều ý kiến đóng góp của AE, cảm ơn AE đã quan tâm và góp phần xây dựng diễn đàn ngày càng vững mạnh và phát triển.
Ad sẽ tổng hợp và gửi ý kiến của AE về BQT diễn đàn để xem xét và cải cách các giải thưởng, tăng thêm các hạng mục giải thưởng giúp Ae dự thi có nhiều động lực hơn nhé.
Chúc ae nhiều may mắn hơn trong sự kiện sắp tới nhé.
Trân trọng.