Về bờ - Binh pháp diệt đồng | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Binh pháp diệt đồng

Có gì đó sai sai thiếu tướng ah theo mình hiểu loại chạm 05 thì cứ có 05 là chém. Thế 07 có 0 thì sao lại trngs đc nhỉ mong nhận đc sự chỉ bảo của thiếu tướng
Đúng là như zậy ae, nhưng ý của chủ thớt là bỏ con 0 và con 5 rồi mới loại tiếp tổng, chứ ko có loại con 7 hjhj

Đúng là như zậy ae, nhưng ý của chủ thớt là bỏ con 0 và con 5 rồi mới loại tiếp tổng, chứ ko có loại con 7 hjhj
Vâng giờ thì em hiểu nôm na là như này ví dụ hôm qua ra 50 thì hôm nay có chạm 12346789 xong loại tổng 5 ép các tổng còn lại đúng không thiếu tướng

Vâng giờ thì em hiểu nôm na là như này ví dụ hôm qua ra 50 thì hôm nay có chạm 12346789 xong loại tổng 5 ép các tổng còn lại đúng không thiếu tướng
Đánh 8 chạm chat nhẽ lại hok trúng... nhưng loại 2 tổng nào mới là quan trong với pp loại tổng cứng ai coa pp loại tổng cứng cho mik xin

3đ thi ae xem ct nao bát chuẩn càng thi lây càng ct đó để ghep.. Cá nhân tôi thi t tự lấy càng
Chia sẻ càng bác bắt anh em hoc hỏi với vì nghe bssc chia sẻ thấy hiệu quả

Ae tim cầu làm chi nửa, diễn đàn có mỡ bát chốt cho thành viên TC, đó qua đó xem đi soi nổi & náo nhiệt lắm

Lời đầu tiên cho e xin gui loi cam on tói adm. Va cac ct trong dd gmsh. Thuc sự từ 1 người cũng co chút đam mê ve sô học. Khi đc cáp tài khoản vao dd e đc học hỏi cầu kèo va cach chia vốn tu cac ct tr dd. Cho đến nay e đã tự đúc kết cho minh 1 pp chơi dễ nhưng hiệu quả..e k đi nhanh e đi chậm như an chác mạc bền.. Pp cua e ..e học hỏi tu cách bát cua cac ct va cách chia vốn. E bat đầu số vốn 1,500k "một triệu năm trăm nghìn đồng " e đã lam cho n sinh sôi lên tận 12 triệu.. Trong 2 tuần.. Đó la pp e đã tét khi vao voi số vốn nhỏ ma thấy hiệu quả thi gio đây e đã rat tự tin chỉ theo 1 pp đó. Gio e nâng số vốn lên choi 3d k cháo tinh môi tháng cg kiem đc 30-40tr sau trừ.. Thuc sự rat cảm on adm. Va cac ct.. Đc biet đen dd gmsh cđ e nhu buoc sang 1 trang mới.. Chuc cac adm va cac ct sức khỏe..chuc tap thẻ ae dd nhiu may mắn
bạn chỉ cách cho mình với mình nay đã bình tĩnh và đang tìm nguồn vốn để gỡ lại nợ nằn

quan trọng nhất.
vốn các bác phải xác đinh có bao tiền để cân đôú mức vào trong 4 tay.
sau đó cứ khuôn mà dập. 100% có lai. lãi to hay be do vốn các bác vào.

minh thì 4hôm thông an dàn 65 thậm chí rút gọn xuống 20s vẫn ăn nhưng khổ lỗi 3hôm gãy càng một hôm bắt lên tận 9cag vẫn để lọt càng 5 nó vẫn gãy chán k bằng chết

Bác có tâm bác cho lên bát chốt cho ae theo, cho về bờ

Lời đầu tiên cho e xin gui loi cam on tói adm. Va cac ct trong dd gmsh. Thuc sự từ 1 người cũng co chút đam mê ve sô học. Khi đc cáp tài khoản vao dd e đc học hỏi cầu kèo va cach chia vốn tu cac ct tr dd. Cho đến nay e đã tự đúc kết cho minh 1 pp chơi dễ nhưng hiệu quả..e k đi nhanh e đi chậm như an chác mạc bền.. Pp cua e ..e học hỏi tu cách bát cua cac ct va cách chia vốn. E bat đầu số vốn 1,500k "một triệu năm trăm nghìn đồng " e đã lam cho n sinh sôi lên tận 12 triệu.. Trong 2 tuần.. Đó la pp e đã tét khi vao voi số vốn nhỏ ma thấy hiệu quả thi gio đây e đã rat tự tin chỉ theo 1 pp đó. Gio e nâng số vốn lên choi 3d k cháo tinh môi tháng cg kiem đc 30-40tr sau trừ.. Thuc sự rat cảm on adm. Va cac ct.. Đc biet đen dd gmsh cđ e nhu buoc sang 1 trang mới.. Chuc cac adm va cac ct sức khỏe..chuc tap thẻ ae dd nhiu may mắn
Hóng bác chia sẻ pp cho ae ít vốn

Loai tổng thi co rat nhiu cách loai hiện tai thi nhiu ae loai tổng gan.. T theo 1 cach cua 1 ct cs là lay con đầu của giải nhất cộng con cuối cua giải nhất đc bao nhieu thi trừ đi 1 roi loai bóng đó. Vd nhu hom qua la giai nhât la 54592 ae lay 5+2=7-1=6 loai tổng 1 môt tháng xit tối đa 2 hom..

Bộ môn nay ae cứ choi nhiu số roi nhân đôi tiên lên la an chac mac bền đung tham it số. T hay hạ dàn tn. Ae loai tất cả cac con lô cua hom nay đi tuần áp dụng 3 lần hạ dàn nt.. Ae cứ đêu tay.. Còn pp bát càng t se noi sau.. Chạy khá ổn tổng ket 1 tuần vua roi đều tay cg kiem đc 20m cac bac ạ e vốn chi 10tr thoi. Vi e xđ chi kiếm thêm chứ k phai la lm giau. Cg co chut cho vk mua son