Về bờ - Binh pháp diệt đồng | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Binh pháp diệt đồng

Pp đâu người ae chia sẻ đi nào ae mình cùng lên bờ

Bộ môn nay ae cứ choi nhiu số roi nhân đôi tiên lên la an chac mac bền đung tham it số. T hay hạ dàn tn. Ae loai tất cả cac con lô cua hom nay đi tuần áp dụng 3 lần hạ dàn nt.. Ae cứ đêu tay.. Còn pp bát càng t se noi sau.. Chạy khá ổn tổng ket 1 tuần vua roi đều tay cg kiem đc 20m cac bac ạ e vốn chi 10tr thoi. Vi e xđ chi kiếm thêm chứ k phai la lm giau. Cg co chut cho vk mua son
bác vaof tiền như nào? chao ngày gâyz k?

Bạn loai c05 mà lôi đâu ra 07, nói chuyện mâu thuẫn thế
-loại chạm 05 nhưng ko loại tổng 7 thì vẫn ăn 07 nhé người ae... 1608297633316.png

Bộ môn nay ae cứ choi nhiu số roi nhân đôi tiên lên la an chac mac bền đung tham it số. T hay hạ dàn tn. Ae loai tất cả cac con lô cua hom nay đi tuần áp dụng 3 lần hạ dàn nt.. Ae cứ đêu tay.. Còn pp bát càng t se noi sau.. Chạy khá ổn tổng ket 1 tuần vua roi đều tay cg kiem đc 20m cac bac ạ e vốn chi 10tr thoi. Vi e xđ chi kiếm thêm chứ k phai la lm giau. Cg co chut cho vk mua son
TUẦN BÁC ĐÁNH NHƯ NÀO VS VỐN 10M mà lên đc 20M vậy, ăn mấy ngày và gẫy mấy ạ

-loại chạm 05 nhưng ko loại tổng 7 thì vẫn ăn 07 nhé người ae...View attachment 82791
Do chủ thớt nói mông lung ngay từ đầu, chạm là chạm mà tổng là tổng, ae hiểu chứ, vd đề về 50,ae loại chạm 05, thì tương đương ae còn 12346789,ghép vòng lại lấy kép thì ra 64s, về 07 là xịt, còn bỏ chạm 05 xong lấy tổng 12346789, thì ra 80s ra 07 thì ăn. cái này chắc ai cũng biết rồi, vậy bắt 80s thì nói làm gì

Đọc từ đầu bài tới kết bài chẳng thấy rõ ràng phương pháp cụ thể gì, nói kiểu ném đá giấu tay, mình không có ý xấu gì, ae chia sẻ thì nói rõ ngọn ngành thứ mình muốn chia sẻ, cứ nói mấy câu vốn nhiêu đây trong mấy ngày lên nhiêu đây, nghe càng mơ hồ, trước khi viết bài mình chia sẻ gì mình nói ngắn ngọn súc tích tại tiêu đề, ae không hiểu thì đọc kỹ, chứ chưa bao giờ mình chia sẻ kiểu như vậy, đây là ý kiến riêng của mình, ae thấy không đồng tình có thể bỏ qua

Do chủ thớt nói mông lung ngay từ đầu, chạm là chạm mà tổng là tổng, ae hiểu chứ, vd đề về 50,ae loại chạm 05, thì tương đương ae còn 12346789,ghép vòng lại lấy kép thì ra 64s, về 07 là xịt, còn bỏ chạm 05 xong lấy tổng 12346789, thì ra 80s ra 07 thì ăn. cái này chắc ai cũng biết rồi, vậy bắt 80s thì nói làm gì
Ng ae k đoc kỹ à khi loai 2 tổng roi tâm 77,80s ae vao kq đb tháng loai tầm 18s nhu vi co sô trùng nen ae loai đc tam 14s loai cả kep tâm 5s nua vay ae loai dc 19,20s roi 80-19s °…… ae tự hỉu r

TUẦN BÁC ĐÁNH NHƯ NÀO VS VỐN 10M mà lên đc 20M vậy, ăn mấy ngày và gẫy mấy ạ
Tôi đánh đêu tay 10tr chia lm 3 tay..và it vốn dư để ngoai phòng nêu gãy tay 3 thi tay 4 vao 10k. Đanh lt 3 hôm 10k roi trả ve 5k Căng lam gãy 2 tay lt sau lai an thông 6 tay .. Tông thang trượt tâm 6 lan an 24 lần

Ý chủ thớt là bắt 8 chạm 8 tổng 76s thì phải xong lọc kép v.v còn dàn 64s để lấy 7c chơi ý b ạ

Tôi đánh đêu tay 10tr chia lm 3 tay..và it vốn dư để ngoai phòng nêu gãy tay 3 thi tay 4 vao 10k. Đanh lt 3 hôm 10k roi trả ve 5k Căng lam gãy 2 tay lt sau lai an thông 6 tay .. Tông thang trượt tâm 6 lan an 24 lần
PHẢI NÓI LÁ BÁC BẮT CHUẨN Ạ. CHỨ E BẮT ĐC CÀNG GÃY CUA, LÚC ĐC CUA GÃY CÀNG. NÊN THÂNG KI ĐC TRÊN 20 NGÀY

Ae lưu ý pp của chủ thớt là đi đều tay không chão ăn ít nhưng không bị mất vốn

Có mở bài, có kết bài mà chưa thấy thân bài đâu cả bác.. Thân Bài PP chơi lên ngay và luôn đi ng ae

Bác chia sẻ thêm loại thêm trong bảng đặc biệt như thế nao nữa ạ. Loại đề khan hay như thế nào ạ

Chủ thớt đã cho anh em phương pháp tìm để tự lên dàn đánh rồi, còn cụ thế loại tổng nào thì anh em phải tự tìm ra PP cho riêng mình, cũng như mình làm 1 bài văn chỉ có đề cương còn viết thế nào đều do mỗi người . Các cao thủ chỉ chia sẽ những phương pháp có thể ai cũng biết hoặc tính ổn định về lâu về dài không được lâu và thường phương pháp đó các cao thủ không bao giờ áp dụng để lên dàn đề của mình. Mong anh em xa bờ tìm được phương pháp cho mình về bờ

Chủ thớt đã cho anh em phương pháp tìm để tự lên dàn đánh rồi, còn cụ thế loại tổng nào thì anh em phải tự tìm ra PP cho riêng mình, cũng như mình làm 1 bài văn chỉ có đề cương còn viết thế nào đều do mỗi người . Các cao thủ chỉ chia sẽ những phương pháp có thể ai cũng biết hoặc tính ổn định về lâu về dài không được lâu và thường phương pháp đó các cao thủ không bao giờ áp dụng để lên dàn đề của mình. Mong anh em xa bờ tìm được phương pháp cho mình về bờ
Người ae nói rất đúng, mình đã áp dụng pp của chủ thớt và đi theo lối riêng của mình, kết quả húp đều,mong ngày về bờ không còn xa