Về bờ - Bỏ 2 nghìn ăn gần 10 triệu đồng - Cảm ơn cao thủ Ngokhong | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Bỏ 2 nghìn ăn gần 10 triệu đồng - Cảm ơn cao thủ Ngokhong

Tức là mình đánh cả giải nhất giải đặc biệt và cả lô ạ
đánh cả ae ak, có vốn thì đánh 8 con, k thì đánh song thủ với bạch thủ thôi, hno cao thủ ăn lô 4d đấy

ai biết cách chơi mấy cái đó với xem chỉ mình với ạ hii mới nên chưa chơi lần nào

ai biết cách chơi mấy cái đó với xem chỉ mình với ạ hii mới nên chưa chơi lần nào
Bạn cứ chờ chủ tịch ngộ khong chốt số xong thi vào ấn sao chép dàn 3D,4D roi dán vào khu bao lô 3D .bao lô 4D .d vào đề đuôi .dán vao 4D giải nhất vay la xog .chứ co gi đâu mà phuong pháp bạn

Mình mới vào nhóm mấy bạn giúp mình để trả nợ với

Mấy giờ thì chủ tịch ngộ không chốt số bạn
Bạn cứ theo giỏi ở khu vực bát chốt huyền thoại đó nhé .chủ tịch ngộ không hay chốt số khung giờ từ 17h15 phút đến 17h30 phút

Mình mới vào nhóm mấy bạn giúp mình để trả nợ với
Uh bạn .theo ai thi nên toàn tâm toàn ị theo một người .có Công màu sắt có nngày thành kim .neu co thua cung khoan nản chí .hãy bám tới cùng

Cứ vào đó thấy chủ tịch chốt xog thi cứ ấn sao chép copi dán qua bên ku .dán vào khu vực bao lô 3D -4D .3d giải nhất .4d giải nhất .3d đề đuôi .4d đề đuôi vay la xog

vào 1x cầu may thôi c mây ơi, ai ngờ làm chơi ăn thật. tim vẫn thình thịch luôn
Kaka diễn đàn C.Thủ và C.Tịch chốt số toàn ăn thật k nhé ae. Chúc ae hữu duyên thêm vài lần nữa.