Về bờ - Bỏ 2 nghìn ăn gần 10 triệu đồng - Cảm ơn cao thủ Ngokhong | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Bỏ 2 nghìn ăn gần 10 triệu đồng - Cảm ơn cao thủ Ngokhong

Qua mà ve 4812 thì về bờ luôn ve 4876 nay lai ko gi g1 buồn quảuts

Nhờ anh chuyển lời cảm ơn của em tới c.t ngokhong ạ .. cảm ơn anh nay là lần thứ 4 em ăn đc 4 càng của anh ... Em cảm ơn anh và các c.t rất nhiều ạ .. chúc các anh mãi mãi m.k h.p
ăn to k ae, ăn 4d phê thật

Nhờ anh chuyển lời cảm ơn của em tới c.t ngokhong ạ .. cảm ơn anh nay là lần thứ 4 em ăn đc 4 càng của anh ... Em cảm ơn anh và các c.t rất nhiều ạ .. chúc các anh mãi mãi m.k h.p
vào mục người về bờ viết lời cảm ơn cao thủ đi ae

đã ăn đk 4 lần rồi kkkk. tôi mới 1 lần, từ nay chịu khó bám dài dài để đk ăm xxxxx lần nữa

Bạn chia sẻ thêm kn đánh này với

Chia vốn làm sao để được như này đấy bác

Thu hoạch khá quá, tháng này chốt lãi sớm rồi

Hn thua bet còn mấy xu lẻ lang thang diễn đàn xem số, thấy cao thủ Ngokhong chốt 4d đề, e vào nhẹ cặp 4578, 4587, 3 càng 578, 587 x 1 đề và g1 x 1 con. xem kết ui e k tin là e đk ăn 4d g1, e vào mò lại đơn cược mà vẫn phải dụi mắt 2 lần. Lần đầu e theo cao thủ và lần đầu e ăn 4d, ít nhưng vui lắm. E cảm ơn cao thủ chúc cao thủ thật nhiều sức khỏe ❤❤❤❤❤. e đánh mất 2 xu mà đk gầm 10m luôn hiiiiii
chúc mừng