Tâm sự - Bỏ lotobet làm người, rất mong các cao thủ cho mình lời khuyên | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Bỏ lotobet làm người, rất mong các cao thủ cho mình lời khuyên

Xin chào tất cả bạn bè anh chị em ở tập đoàn GMSH , mình viết lời tâm sự rất mong các cao thủ cũng như ct cho mình lời khuyên , mình biết đến ku từ ngày vào GMSH cũng thấm thoát được hơn 2 năm rồi , cũng vì xa bờ mình hàng ngày vào theo dõi tất cả các cao thủ để tìm hướng cho mình , ko hiểu số mình đen hay sao ý cứ theo ct nào là lại vào dây đen , lúc thua mình lại vào cày lotobet và kết quả là cháy ac , lần nào cũng hứa là sẽ bỏ nhưng hễ theo ai đen lại vào bet tiếp , cứ như vậy trôi đi số nợ càng nhiều hơn , dạo gần đây mình theo bác saigon99 phong độ của bác ý rất ổn , chỉ có điều mình ko bỏ được tính tò mò , thấy ai chia sẻ cầu bet về bờ là mình vào tecs cầu , thế là thua mất số tiền lãi đề theo ct saigon99 thì mình lại gỡ và kết cục của ngày hôm nay là cháy ac , ngày 18/9 hôm nay mình xin đăng bài này lên tự hứa với lòng sẽ từ bỏ bet , nhưng khổ lỗi nhiều nợ quá ko biết làm thế nào , rất mong các ct nói chung và ct saigon99 nói riêng cho em mới lời khuyên cũng như 1 pp chơi , để em lấy tiền đóng lãi với số vốn đi vay còn lại là 3tr , chân thành cảm ơn !

Pp thì đơn giản thui bạn. Lô k2n đi tỉ lệ 1:3. Còn đề 1 chạm 3 giải. Mình đi tỉ lệ 1:2:4chỉ cần có lãi cho khung nếu ăn 1 nháy đề và hạn chế tối thiểu khi gãy khung vì dàn đề nhiều số gấp lên nguy hiểm.Chúc bạn may mắn!
E cảm ơn bác

Pp thì đơn giản thui bạn. Lô k2n đi tỉ lệ 1:3. Còn đề 1 chạm 3 giải. Mình đi tỉ lệ 1:2:4chỉ cần có lãi cho khung nếu ăn 1 nháy đề và hạn chế tối thiểu khi gãy khung vì dàn đề nhiều số gấp lên nguy hiểm.Chúc bạn may mắn!
Đề 3 giải bạn đi 3 giải nào ạ?

Nghe bạn nói mà thấy ai cũng giống ai hết vậy trời. Mình một tuần nay cũng bay gần 50m vì bét rồi. Từ nay mình cũng quyết tâm bỏ bét đây giờ còn 7m vào Mb gỡ từ từ thôi. Còn mình nói thật 100 người chơi bét thì mình nghĩ 95-98 người chết chứ ko ai sống được đâu. Còn ai nói ăn được của bét toàn là nói phét thôi anh em. Còn nhiều người nói ngày da chỉ tiêu ngày ăn được bao nhiêu và mất bao nhiêu cũng nghĩ thì chỉ có vợ chồng công vinh và thủy tiên mới làm được vậy thôi vì một ngày đang 9-10 tỷ gửi vào tài khoản mà đong tai khoản lại được thì chỉ có cô tiên thôi còn người bình thường như anh em mình thì quá khó trong khi anh em mình đang phải chả lái hàng ngày. Đang ăn thì muốn kiếm thêm tý nữa còn mất thì lại phải gỡ nên lúc nào cháy ác mới nghĩ được. Vì tâm lý con người ai cũng giống ai cả mà thôi. Chúc anh em và mình bỏ được bét chơi Mb để từ từ chả nợ thôi anh em
Bác giống em qua , gỡ cháy acc mới tỉnh buồn lắm

Bỏ bét là đúng đấy.bạn ah.anh em minh thuộc tuýt người sốc nổi cay cú.mà chơi bét là không ổn.hôm nay tôi k còn đồng nào để nạp vào chơi nữa chán hẳn.tôi theo ct khải 89 dàn 64s ăn rất đều.nhưng lãi dc bao nhiêu vào biếu hết mấy em vú to ah.
Eo ơi giống tôi , lãi đề sdi nuôi bét , cay vãi nơ. Nhieut là the

bỏ lotobet là đúng rồi ae ạ. Em trước ăn của nó dễ dàng quá rồi cũng ra đi hết.âm 100m. Đợt này thi thoảng e nhận lương em nap vào choei kiếm 700k~2m em nghỉ Nhưng Từ tháng này em đã ko chơi nữa. Ku nó biết ngày nhận lương lại hút cả tháng lương thì toi tập 2 ạ. Lúc e nghỉ bet, Em quay ra đánh duy nhất MB,lúc đó em tự chơi vào dây đỏ cũng gỡ lại được hết. Giờ em cứ túc tắc tự soi tự chơi chơi đều MB. Lôk2n, ĐB 1 chạm 3 giải đề k3n. Chia tỉ lệ ra,thường em đánh ăn 1 nháy đề là dương bảng. Nếu vào dây đen em nghỉ 1 hôm xem cầu, nghiên cứu nhịp cao thủ chơi theo. Đen nữa cao thủ cũng vào dây đen em nghỉ vài bữa xem cầu. Em chơi theo phương pháp này 2 tháng bỏ bet em gỡ lại được 100m,kiếm thêm tháng này đk 30m rùi ạ .
Chúc người ae bỏ được bet,sớm vào bờ!
Chúc ace may mắn!
Chia sẻ pp cứu a e vào bờ đi bạn

[QUOTE="HIEUKENT89, post: 1493349, member: 18521
Toàn ae cùng cảnh ngộ, cứ ham ham gỡ, chơi MB ăn ít nhiều lại lao sang Bet, quanh quẩn chơi theo cầu rồi lại cháy acc, hơn tháng nay trong trang - hơn 100, bên ngoài cũng - hơn trăm nữa, bế tắc quá các b ag.
Nên phải ra mục tiêu hằng ngày.đủ chi tiêu thi nghỉ.lobet ae chơi lâu sẽ để ý.
[/QUOTE]
Bác mà cũng bế tắc á , em tưởng bác là cao thủ phải vững hơn tụi em chứ ,

Mình cũng đã từng đam mê môn Ku này. Nhiều lúc một ngày ăn vài ba chục triệu, thấy ngon ăn nên càng chơi càng say thua thì muốn gỡ , nhưng nhìn lại thì thấy thua nhiều hơn ăn. Nếu không có cái đầu lạnh ăn hay thua đủ chỉ tiêu thì dừng thì đừng nên tiếp tục chơi. Càng chơi càng chết. Mình không nạp vào tk ku cũng đã được 2 tháng rồi mới đầu rất khó chịu ngày nào hay giờ nào rảnh đều mở nó lên coi rồi nghiên cứu nhưng đến bây giờ nó không còn thu hút mình nữa. Bây giờ chỉ nạp vào và chơi XSMB theo pp của mình nghiên cứu hay pp của các cao thủ dàn nuôi tuần. Ăn xong thì rút ra. Mai lại tiếp tục chơi mb. Chút ý kiến cho các bạn cần cai Ku
Cảm ơn bạn , có khi mình phải từ bỏ hẳn ,tập chung vào mb , theo ct về bờ thôi , thua quá nhiều rồi

Chiếc xe sang trọng nhất con từng ngồi ko phải là ô tô hay tàu điện mà đó là bờ vai của cha.ngôi nhà ấm áp nhất con từng ở ko phải khách sạn hay biệt thự mà đó là trong bụng mẹ.dừng lại đi bạn .đừng để những người thân yêu phải khổ nữa.bạn có vk con chưa.hãy nghĩ về gia đình nhỏ của mình.tôi đã từng trải qua cảm giác của bạn nên tôi hiểu 1 thằng tội đồ nó là thế nào
Cảm ơn bạn những lời nói sâu sắc quá , tôi set vì gia đình mà bỏ bét

Nghe bạn nói mà thấy ai cũng giống ai hết vậy trời. Mình một tuần nay cũng bay gần 50m vì bét rồi. Từ nay mình cũng quyết tâm bỏ bét đây giờ còn 7m vào Mb gỡ từ từ thôi. Còn mình nói thật 100 người chơi bét thì mình nghĩ 95-98 người chết chứ ko ai sống được đâu. Còn ai nói ăn được của bét toàn là nói phét thôi anh em. Còn nhiều người nói ngày da chỉ tiêu ngày ăn được bao nhiêu và mất bao nhiêu cũng nghĩ thì chỉ có vợ chồng công vinh và thủy tiên mới làm được vậy thôi vì một ngày đang 9-10 tỷ gửi vào tài khoản mà đong tai khoản lại được thì chỉ có cô tiên thôi còn người bình thường như anh em mình thì quá khó trong khi anh em mình đang phải chả lái hàng ngày. Đang ăn thì muốn kiếm thêm tý nữa còn mất thì lại phải gỡ nên lúc nào cháy ác mới nghĩ được. Vì tâm lý con người ai cũng giống ai cả mà thôi. Chúc anh em và mình bỏ được bét chơi Mb để từ từ chả nợ thôi anh em
chuẩn đấy b. Hnay nó cho ăn bn ngày sau no Hút lại 10 lần như thế thì thắng làm cái ji

Nên phải ra mục tiêu hằng ngày.đủ chi tiêu thi nghỉ.lobet ae chơi lâu sẽ để ý.
Vg bac, biết chia vốn, chỉ tiêu hợp lý thì ko đến lỗi nào nhưng giờ âm nợ nhiều quá, đầu óc mụ mẫm nên dễ say bạc, mà say thua rồi tk có bnhieu là cứ đâm đến cháy acc mới thôi, lại càng chết. Giờ e cũng chỉ báo lô, đề ngoài đc thôi, thua nữa thì cũng đến nước bỏ vk con ra đi thôi. ,((
[/QUOTE]
E cũng nhu bác cháy ac bao nhiêu lần nên e tim trang khác ko có bét đe choi miền Bắc có thể bác theo cách của e e nghĩ là bác sẽ bỏ đc bet nhu e thôi

Chia sẻ pp cứu a e vào bờ đi bạn
Phương pháp của mình thì đơn giản như chơi 27 lô
Về lô: mình chơi STL K2n TH gãy2 khung liên tiếp mình nghỉ lô, cảm thấy ổn vào lô lại k2n. gãy tiếp nghỉ cả tháng hoặc tham khảo các cao thủ phong độ tốt theo đều tiền gỡ dần.
Về đề: mình chơi 1 chạm 3 giải( ĐỀ ĐẦU, ĐỀ ĐUÔI VÀ GIẢI NHẤT) k3n.đen mà gãy1 khung thì nghỉ bám cao thủ. dàn 1 chạm 3 giải tuy tưởng dễ ăn mà cũng khó ăn và nguy hiểm vì dàn tận 57s.Do vậy mình chơi thường n1 mà k ra n2 n3 mình chỉ thủ hòa hoặc chấp nhận thua. Còn ăn 2 nháy 3 nháy là lãi rùi.
Còn về căn ke giữa tiền lô và đề mình tùy vào dây. Ăn lô thông thì to lô hơn và ngược lại. nếu đều đều thì cứ đều tiền cả lô lẫn đề miễn sao ăn 1 nháy ko lỗ, hòa hoặc lãi ít là được.
Bạn có vốn nữa thì tham khảo ghép thêm 3D giải 1 của chủ tịch @ChuTieu và 3d ĐB của Bác @SaiGon999.
Chúc bạn cùng toàn thể ace GMSH sức khỏe,may mắn và rực rỡ!

Chào ae.theo tôi ae dừng lại ít ngày xem lại cách vào tiền và phương pháp họ chơi rồi ae chon ra cách chơi của mình.nhưng có một điều ae phải kiểm soát bản thân .và đưa ra mức quy định một ngày ăn bao nhiêu và một ngày thua bao nhiêu mình dừng chứ không phải thua minh cố gắng nạp tiền vào choi sẽ bi tâm lý không kiểm soát được .se thua càng nhiều từ từ mà gỡ nợ.vd muc tiêu bạn ngày ăn 5m thi dừng .5m x30ngay thì ra bao nhiêu.nhưng không có ngày nào cũng ăn.nên bạn phải kiểm soát bản thân và mục tiêu hằng ngày.chúc bạn tim ra phuong phap cua minh và về bờ thành công.
ACE không có duyên với bộ môn này tốt nhất là rửa tay gác kiếm 1 thời gian , rừng xanh lo gì không có cui đốt , chúc ACE may mắn và thành công