Thông báo - BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1

Nói sa thải nghe sợ quá bạn . Cuộc thi thách đấu ko đc tốt nên xuống top thôi. Tôi giờ hoạt động ở bát chốt tập đoàn :)
?? Truoc e thấy bác ok lăm, vây ma chủ tich lại đưa xuông lam j, bèo cung chỉ xuống top 2 la cùng

?? Truoc e thấy bác ok lăm, vây ma chủ tich lại đưa xuông lam j, bèo cung chỉ xuống top 2 la cùng
À ko ai đưa xuống hết. Do mình thi đấu chưa được tốt nên xuống là bình thường. Vậy mới nói lên làm cao thủ ko đơn giản. Phải thi đấu chốt số ổn định mới lên đc.

Theo ca nhân minh vân hâm mô cao thu dongpham86 phong cách chốt ôn đinh

À ko ai đưa xuống hết. Do mình thi đấu chưa được tốt nên xuống là bình thường. Vậy mới nói lên làm cao thủ ko đơn giản. Phải thi đấu chốt số ổn định mới lên đc.
HÈN chi tìm bác ko thấy, thắc mắc ko biết lí do. Chúc bác luôn luôn giữ phong độ lên lại top1 bác nhé

CẢ NHÀ CÓ Ý KIẾN ĐÓNG GÓP HOẶC THẮC MẮC VỚI QUYẾT ĐỊNH TRÊN CỨ BÌNH LUẬN THOẢI MÁI NHÉ :)
Biết nói gì hơn ,chúc bác sức khoẻ, để có nhiều cầu kèo hay ,những con số chuẩn cho ae vào bờ

Thật sự rất mong bác quay DongPham trở lại bát chốt của cao thủ