Thông báo - BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !
Chúc mừng cao thủ được lên vị trí mới , mong cao thủ giữ vững phong độ giúp anh em về bờ an toàn

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !
Mừng anh lên Top ! Vẫn nhớ những ngày chờ anh lên số ở Top2. Mai là ngày đầu tiên tìm anh nơi khác rồi N.1 ????? Thank anh nl?

Chuv mung ct nhan chuc moi va giup ae ve bo

Mong Sao các ct và amin cùng các Cao thủ luôn luôn có sức khỏe và phong độ nha OK.

Chúc mừng anh nhé. Hi vọng anh luôn giữ được phong độ tốt để giúp nhiều ae về bờ
Ngồi chung bát chốt với em cũng mấy tháng rồi cũng là cái duyên. Sắp tới có dịp thách đấu cao thủ tiếp . Mong Ae ta lại chung chỗ ngồi. Kkkkk

Cung hỉ ông anh họ vì em cũng họ Phạm ?trước giờ e cũng hay theo lô bác còn dàn đề giờ e đang ổn định theo đại ka Nguoiquaduong

Admin phân giải đúng , kich cho nó đúng nội quy , thấy bác ấy cũng là 1 cao thủ chốt số mà hay đi cà khịa a e như vậy là k tốt , nên có người làm gương ,

CẢ NHÀ CÓ Ý KIẾN ĐÓNG GÓP HOẶC THẮC MẮC VỚI QUYẾT ĐỊNH TRÊN CỨ BÌNH LUẬN THOẢI MÁI NHÉ :)
Chúc mừng người ae ĐỒNG PHAM rất xứng đáng vào lm CT tốt 1 ,mong bạn dìu rắt dk nhìu ae về bờ ?

Bác huythong96 thế là ko được rồi , nói thế là dở rồi

Chúc Mừng cao thủ mong cao thủ giữ vững phong độ cho anh em bám càng về bờ ?

THÔNG BÁO BỔ NHIỆM CAO THỦ TOP 1

?Ngày 27/09/2020, Ban Quản Trị Diễn Đàn GIAIMASOHOC quyết định bổ nhiệm CAO THỦ DONGPHAM86 trở thành CAO THỦ TOP 1 ( Chức vụ cũ: CAO THỦ TOP 2)

Quyết định trên dựa vào năng lực, phẩm chất và những cống hiến của CAO THỦ DONGPHAM trong suốt thời gian đảm nhiệm vị trí cao thủ TOP 2)

Vì thế, Cao thủ DONGPHAM86 sẽ bắt đầu chốt số TẠI BÁT CHỐT TOP 1 vào ngày 28/09/2020

Tất cả thành viên cũng lưu ý: Diễn đàn tạo ra sân chơi với nội quy rõ ràng cùng Thưởng - phạt phân minh.
Qua niềm vui trên, Admin cũng xin thông báo:

?XÓA VĨNH VIỄN TÀI KHOẢN ***. ( Sau nhiều lần nhắc nhở)
Lý do : Không tôn trọng admin, nói xấu cao thủ, chủ tịch, thành viên. Thông tin sai sự thật. Vi phạm điều 2, khoản 2.1 của diễn đàn.

View attachment 60882

View attachment 60899
View attachment 60900

Tất cả thành viên có ý kiến đóng góp cứ thoải mái bình luận nhé!
Vì sự phát triển của Diễn Đàn. Admin hy vọng cả nhà cố gắng tuân thủ nội quy chung của DIỄN ĐÀN như sau: https://caothusohoc.com/threads/quan-tri-vien-noi-quy-dien-dan-giai-ma-so-hoc.37/
Tôi ủng hộ Quyết định của diễn đàn

Chúc mừng anh Đồng Phạm86,anh thật xứng đáng,mong anh luôn giữ phong độ để đưa ae vào bờ

K bênh , những cao thủ đi nói xấu người khác , kích là đúng admin