Thông báo - BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1

Chúc mừng Tân CT, và cũng buồn vì 1 cựu CT đã ra đi, biết rằng " ko có người này thì còn người khác..." như hom qua toi nghe 1 CT nói, nhung đẳng cấp của CT này thì giai đoạn gần đây tôi thấy... " Chắc là đen thôi, đỏ quên đi ?" Huy Thông cũng là 1 người Tài nhung lại thiếu chút Đức... Thậtsự là tôi thấy tiếc ...nhung trong DĐ mà có kẻ Đâm bị thóc trọc bị Gạo, tự phụ, khong tôntrọng người khác, làm " rạn nứt " các mối lien kết... thì Các AD DĐ cũng cần phải TẨY UẾ , KHỬ KHUẨN, VÔ TRÙNG, LÀM SẠCH DĐ... có ung nhọt là phải cắt ngay Chấp nhận đau một lần ...nó sẽ là sự lựa chọn khó khan, vì phải hi sinh và mất mát... tất nhien rồi, ae hay nhìn đó làm gương...Trinh 2726, huy thông...
Đáng tiếc nhưng không sao cả, tôitin các thành viên luôn ủng hộ mọi quyết định của AD DĐ,
Xin Gop Ý nhỏ với AD ntn. ( lần sau: kem theo QĐ len đính thêm những lần vi phạm, làm bằng chứng, cho những ae chưa biết họ Mục Sở Thị, để cho họ Tâm P khẩuP ạ, )
Có thể học hỏi cách làm việc của Nhà nước cộng sản VN, L1 nhắcnhở, L2 khiển trách, kỷ luật cấm chốt số 3-5 ngày. L3 ...khai trừ khỏi Đảng. ?.. có thể hôm nay do mát trời Tôi nói hơi nhiều anh em thông cảm

Chúc mừng bác Đồng phạm, chúc b luôn giữ phong độ để đưa ae vào bờ an toàn

A @DONGPHAM86 rất xứng đáng để được vinh danh. A ấy chốt số hay và đang rất phong độ. Chúc mừng anh và diễn đàn

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !
Chúc mừng cao thủ Đồng phạm

Chúc mừng Tân CT, và cũng buồn vì 1 cựu CT đã ra đi, biết rằng " ko có người này thì còn người khác..." như hom qua toi nghe 1 CT nói, nhung đẳng cấp của CT này thì giai đoạn gần đây tôi thấy... " Chắc là đen thôi, đỏ quên đi ?" Huy Thông cũng là 1 người Tài nhung lại thiếu chút Đức... Thậtsự là tôi thấy tiếc ...nhung trong DĐ mà có kẻ Đâm bị thóc trọc bị Gạo, tự phụ, khong tôntrọng người khác, làm " rạn nứt " các mối lien kết... thì Các AD DĐ cũng cần phải TẨY UẾ , KHỬ KHUẨN, VÔ TRÙNG, LÀM SẠCH DĐ... có ung nhọt là phải cắt ngay Chấp nhận đau một lần ...nó sẽ là sự lựa chọn khó khan, vì phải hi sinh và mất mát... tất nhien rồi, ae hay nhìn đó làm gương...Trinh 2726, huy thông...
Đáng tiếc nhưng không sao cả, tôitin các thành viên luôn ủng hộ mọi quyết định của AD DĐ,
Xin Gop Ý nhỏ với AD ntn. ( lần sau: kem theo QĐ len đính thêm những lần vi phạm, làm bằng chứng, cho những ae chưa biết họ Mục Sở Thị, để cho họ Tâm P khẩuP ạ, )
Có thể học hỏi cách làm việc của Nhà nước cộng sản VN, L1 nhắcnhở, L2 khiển trách, kỷ luật cấm chốt số 3-5 ngày. L3 ...khai trừ khỏi Đảng. ?.. có thể hôm nay do mát trời Tôi nói hơi nhiều anh em thông cảm
Cao thủ Huy Thông bị sao thế bác. E ko để ý và hqua ko thấy bác ấy chốt e cũng thấy lạ

Huy Thông chốt MN khá OK thật tiếc quá
Nói thật với bác huy thông chốt cũng bình thường thôi ko bằng nhiều CT khác được. Vì huy thông toàn chốt 4c và 8 càng+ 7 càng 4đ mà MN 3 dài quay như vậy thì ko ăn đai này thì ăn đai kia thôi anh em như vậy thì cũng bình thường mà anh em

Ủng hộ bác Đồng phạm, bác xứng đáng được lên top 1, mong bác dẫn dắt mọi người vào bờ ạ

Chúc mừng cao thủ DONGPHAM86.Chúc mừng diễn đàn ngày càng có nhiều cao thủ.Chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

ngày ngày các cao thủ soi lòi cả mắt mới đc mấy con lô và dàn đề - họ cũng đánh và chụp lại hình hẳn hoi cho ae xem - vậy mà vẫn có ae não ngắn nói đc những câu như vậy .

Chúc mừng cao thủ đồng phạm. Mình thấy bác người qua đường và bác đồng phạm chốt MN rất hay anh em nhé

xin chúc mừng CT , mong ct luôn khỏe và minh mẫn lựa chọn số giúp ae .

Có tài nhưng ko đức thì cũng vứt, có đức mà ko có tài thì cũng chả có nghĩa lý gì!
Chuẩn bác chiến. Em lúc nào cũng tôn trọng bác lúc còn trong tốp cũng như giờ làm dân thường bác mong bác ngày càng đưa được nhiều anh em xa bờ về với đất liền để diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa

CẢ NHÀ CÓ Ý KIẾN ĐÓNG GÓP HOẶC THẮC MẮC VỚI QUYẾT ĐỊNH TRÊN CỨ BÌNH LUẬN THOẢI MÁI NHÉ :)
Chủ tịch ĐỒNG PHẠM rất đẳng cấp chúc mừng tập đoàn giải mã số học đã chọn được một người có tâm có tài như chủ tịch đồng phạm chúc tập đoàn mãi mãi đoàn kết phát triển thành công trên con đường số học

Chủ tịch ĐỒNG PHẠM rất đẳng cấp chúc mừng tập đoàn giải mã số học đã chọn được một người có tâm có tài như chủ tịch đồng phạm chúc tập đoàn mãi mãi đoàn kết phát triển thành công trên con đường số học
Chúc CT Đồng Phạm luôn giữ phong độ giúp ae vào bờ! triệu like ?

Chuẩn bác chiến. Em lúc nào cũng tôn trọng bác lúc còn trong tốp cũng như giờ làm dân thường bác mong bác ngày càng đưa được nhiều anh em xa bờ về với đất liền để diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa
Cảm ơn em! Cũng hi vọng là vậy em à.

THÔNG BÁO BỔ NHIỆM CAO THỦ TOP 1

?Ngày 27/09/2020, Ban Quản Trị Diễn Đàn GIAIMASOHOC quyết định bổ nhiệm CAO THỦ DONGPHAM86 trở thành CAO THỦ TOP 1 ( Chức vụ cũ: CAO THỦ TOP 2)

Quyết định trên dựa vào năng lực, phẩm chất và những cống hiến của CAO THỦ DONGPHAM trong suốt thời gian đảm nhiệm vị trí cao thủ TOP 2)

Vì thế, Cao thủ DONGPHAM86 sẽ bắt đầu chốt số TẠI BÁT CHỐT TOP 1 vào ngày 28/09/2020

Tất cả thành viên cũng lưu ý: Diễn đàn tạo ra sân chơi với nội quy rõ ràng cùng Thưởng - phạt phân minh.
Qua niềm vui trên, Admin cũng xin thông báo:

?XÓA VĨNH VIỄN TÀI KHOẢN ***. ( Sau nhiều lần nhắc nhở)
Lý do : Không tôn trọng admin, nói xấu cao thủ, chủ tịch, thành viên. Thông tin sai sự thật. Vi phạm điều 2, khoản 2.1 của diễn đàn.

View attachment 60882

View attachment 60899
View attachment 60900

Tất cả thành viên có ý kiến đóng góp cứ thoải mái bình luận nhé!
Vì sự phát triển của Diễn Đàn. Admin hy vọng cả nhà cố gắng tuân thủ nội quy chung của DIỄN ĐÀN như sau: https://caothusohoc.com/threads/quan-tri-vien-noi-quy-dien-dan-giai-ma-so-hoc.37/
Chúc anh đong phạm that nhiu sk luôn vv trong cs và giữ tốt phong độ như hiện tại đe giúp nhiu sẽ con xa bờ trên dd anh nhe ❤❤❤