Cầu MB - BTĐ +TTĐ + tổng nuôi tuần bất bại | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tại chỗ đó ăn chạm 05 bác ơi. Tks bác chuc bac cả tuần rr ah
Sorry, đường cầu của mình là chơi tổng hai còn đầu vào t2 tuàn trước cộng lại, làm tổng nuôi tuần sau,có thể nói ăn thông gần như là bất bại

Ô. Mình nghĩ ăn thắng đầu gđb ngày 18/1 là lấy 92 đẻ làm chạm ăn rền hơn chứ bạn.
Cầu lấy con đầu vào và bóng dương ngày thứ 2 đầu tuần làm 2 chạm nuôi tuần đấy mình cũng đã từng chia sẻ nhưng bị ngày một khung , mới lại nuôi 2 chạm 36s nặng vốn nên mình ko áp dụng nữa, áp dụng nuôi tuần chỉ từ 20s trở lại là hợp lý nhất

Cầu lấy con đầu vào và bóng dương ngày thứ 2 đầu tuần làm 2 chạm nuôi tuần đấy mình cũng đã từng chia sẻ nhưng bị ngày một khung , mới lại nuôi 2 chạm 36s nặng vốn nên mình ko áp dụng nữa, áp dụng nuôi tuần chỉ từ 20s trở lại là hợp lý nhất
Thank bạn. Mình cứ lấy tổng 0,5 ghép cùng với 3d của bạn là 4,9 nuôi hết tuần xem thế nào. Được ko kiêu bại cũng ko nản. Tổng là 40s dàn 3d.

tuần này ai theo cầu tổng này chắc húp luôn 2 ngày liên tiếp tổng 1,6 rùi

Vậy theo bạn hôm nay 28/01/2021 đến cuối tuần ta vào tổng nào vậy
Tổng 1,6 nuôi tuần ra 2 ngày liên tiếp rùi, nên thôi ko nuôi tổng này nữa, chuyển sang nuôi bộ 34 và bộ 44 tuần này đang báo kép rất căng nên nuôi kép bằng kép lệch nữa