Cầu MB - BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI

admin3008

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
644
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Lại mạn phép ae xin chia sẻ quả cầu kinh tởm đời này. Tất cả các giải. Ở mọi ngóc ngách của các giải. Ta thấy dạng: A0(A+1) đánh ngay BT: 01 lót 10 để đảm bảo chiến thắng tuyệt đối. Khung 3 ngày. Ví dụ dưới ảnh
Để thêm phần chiến thắng 01-10. Ae kết hợp thêm ở tất cả các giải từ 3 số trở lên. Nếu có dạng (000) hoặc (555) không nhất thiết nằm cạnh nhau đánh ngay 010. Ví dụ dưới ảnh.
Ae kết hợp thêm cầu kèo khác + tần suất ra để nuôi sao cho hợp lí nhé !!!
Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp !

Đính kèm

Lại mạn phép ae xin chia sẻ quả cầu kinh tởm đời này. Tất cả các giải. Ở mọi ngóc ngách của các giải. Ta thấy dạng: A0(A+1) đánh ngay BT: 01 lót 10 để đảm bảo chiến thắng tuyệt đối. Khung 3 ngày. Ví dụ dưới ảnh
Để thêm phần chiến thắng 01-10. Ae kết hợp thêm ở tất cả các giải từ 3 số trở lên. Nếu có dạng (000) hoặc (555) không nhất thiết nằm cạnh nhau đánh ngay 010. Ví dụ dưới ảnh.
Hay

Có bạn nhé. Nhưng cầu phụ kia không đại thắng như yếu tố chính kia được. Bạn cứ vào nhẹ nhàng vui vẻ nhé.
Thank ng chia sẻ những mình có chút góp y nhớ nhỏ là khi thấy 3 con 0 hoặc 5 ở cung 1 giải nuôi 010 khung 3 ngày tưởng đối ổn định mình cũng dã từng đọc bài viết này lên dã nhớ để khi gặp kèo là phang

Thank ng chia sẻ những mình có chút góp y nhớ nhỏ là khi thấy 3 con 0 hoặc 5 ở cung 1 giải nuôi 010 khung 3 ngày tưởng đối ổn định mình cũng dã từng đọc bài viết này lên dã nhớ để khi gặp kèo là phang
Mình cũng đọc lên dựa vào đó cộng cầu của mình để về bờ tuyệt đối đó bạn. Hehe cộng 2 cầu vào cứ chắc cốp chuẩn k3n

bạn cứ test thử xem. Nếu gặp cả 2 cầu này đảm bảo nổ tuyệt đối BT: 01 k3n lót 10

Mình cũng đọc lên dựa vào đó cộng cầu của mình để về bờ tuyệt đối đó bạn. Hehe cộng 2 cầu vào cứ chắc cốp chuẩn k3n
Mai mình dự khả năng 10 đẹp hơn 1 ae ta ghép tí xiên vào con 11 nhé chúc anh em may mắn. 11 cầu của bác người qua đường nay vượt khung mai tôi thấy 1 đường ra bt 11 ghép luôn với 010 khá OK chúc ae topic và chủ thớt may mắn và rực rỡ

cs của bạn nó hơi khó hiểu A0 lại A+1 vd như 203
thì 2+1=3 vậy nuôi 030, hay nuôi 010?

Cầu này chỉ đánh giá ở cầu cỏ thôi, ko thành bạc nhớ được, tại 010 nó về liên tục nên A0 hợp lí thôi, chứ chuẩn nhất vẫn phải là lô 00 hoặc 11 ra thì 010 sẽ xuất hiện hoặc cầu ba con 0 hoặc ba con 5 của một chủ tịch trước chia sẻ là chuẩn nhất.