Cầu MB - BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI

Cái này hơi khó hiểu thật, mình đang ko hiểu A+1 sao lại ra 010 hả bạn,
Ý nó bảo cứ a0 là bụp 010 nhưng mà cầu này ko bền, nó chỉ xuat hien trong khoang tjoi hian ngắn rồi mất hút thôi

Bạn admin3008 cho mình hỏi bạn nhé, như mình hiểu A0(A +1) thì số đứng sau số 0 chỉ được phép lớn hơn một đơn vị so với số đứng trước số 0 có phải không bạn?

Lại mạn phép ae xin chia sẻ quả cầu kinh tởm đời này. Tất cả các giải. Ở mọi ngóc ngách của các giải. Ta thấy dạng: A0(A+1) đánh ngay BT: 01 lót 10 để đảm bảo chiến thắng tuyệt đối. Khung 3 ngày. Ví dụ dưới ảnh
Để thêm phần chiến thắng 01-10. Ae kết hợp thêm ở tất cả các giải từ 3 số trở lên. Nếu có dạng (000) hoặc (555) không nhất thiết nằm cạnh nhau đánh ngay 010. Ví dụ dưới ảnh.
Ae kết hợp thêm cầu kèo khác + tần suất ra để nuôi sao cho hợp lí nhé !!!
Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp !
Chúc người ae may mắn

Nó cũng thế. Khac gi
Thế là thế nào vậy người ae. Người ae test lại xem khác nhau ở chỗ nào nhé. Lần sau đừng cmt khi mà mình không hiểu rồi giải thích sai cho người khác. Làm người khác hiểu sai đó người ae

Lại mạn phép ae xin chia sẻ quả cầu kinh tởm đời này. Tất cả các giải. Ở mọi ngóc ngách của các giải. Ta thấy dạng: A0(A+1) đánh ngay BT: 01 lót 10 để đảm bảo chiến thắng tuyệt đối. Khung 3 ngày. Ví dụ dưới ảnh
Để thêm phần chiến thắng 01-10. Ae kết hợp thêm ở tất cả các giải từ 3 số trở lên. Nếu có dạng (000) hoặc (555) không nhất thiết nằm cạnh nhau đánh ngay 010. Ví dụ dưới ảnh.
Ae kết hợp thêm cầu kèo khác + tần suất ra để nuôi sao cho hợp lí nhé !!!
Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp !
Mình k hiểu A0(A+1). Bạn có thể giải thích thêm k?

Cầu này chỉ đánh giá ở cầu cỏ thôi, ko thành bạc nhớ được, tại 010 nó về liên tục nên A0 hợp lí thôi, chứ chuẩn nhất vẫn phải là lô 00 hoặc 11 ra thì 010 sẽ xuất hiện hoặc cầu ba con 0 hoặc ba con 5 của một chủ tịch trước chia sẻ là chuẩn nhất.
Chuẩn cầu bạc nhớ của 1 ct trước đây là khi trong các giải có 3 số 0 hoặc 3 số 5, k cần nằm liền nhau thì đánh lô 010 khung 3 ngày.

Thằng này ko hiểu tiếng Việt rồi dịch nghĩa lung tung. Chủ thớt nói rõ là phải có cụm 3 số A0(A+1) rồi mà còn dịch thành A0
mới vào d d á,bao tuổi rồi mà dám nói người ta vậy van Minh lịch sự ty