Cầu MB - BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTL 01 SIÊU CẤP ĐÁNH CẢ ĐỜI

Thằng này ko hiểu tiếng Việt rồi dịch nghĩa lung tung. Chủ thớt nói rõ là phải có cụm 3 số A0(A+1) rồi mà còn dịch thành A0
Loại óc FB_IMG_1601632625402.jpg này mới phát ngôn mất lịch sự vậy

Bạn admin3008 cho mình hỏi bạn nhé, như mình hiểu A0(A +1) thì số đứng sau số 0 chỉ được phép lớn hơn một đơn vị so với số đứng trước số 0 có phải không bạn?
Đúng r bạn, đây là yếu tố chính bạn ấy cs
A0(A+1) Vd: A=3 có cặp số 30(3+1)=> 304

Mình thấy bạn có nhiều cầu hay, theo mình bạn nên tạo 1 topic xong đăng cầu của mình vào đấy. Khi gặp cầu nào đã đăng, nếu có thể bạn đăng luôn số đấy lên để nhắc nhở và giúp ae thì tốt. Thanks!

Mình thấy bạn có nhiều cầu hay, theo mình bạn nên tạo 1 topic xong đăng cầu của mình vào đấy. Khi gặp cầu nào đã đăng, nếu có thể bạn đăng luôn số đấy lên để nhắc nhở và giúp ae thì tốt. Thanks!
Mình sợ ae lười kéo lại đọc ấy

Lại mạn phép ae xin chia sẻ quả cầu kinh tởm đời này. Tất cả các giải. Ở mọi ngóc ngách của các giải. Ta thấy dạng: A0(A+1) đánh ngay BT: 01 lót 10 để đảm bảo chiến thắng tuyệt đối. Khung 3 ngày. Ví dụ dưới ảnh
Để thêm phần chiến thắng 01-10. Ae kết hợp thêm ở tất cả các giải từ 3 số trở lên. Nếu có dạng (000) hoặc (555) không nhất thiết nằm cạnh nhau đánh ngay 010. Ví dụ dưới ảnh.
Ae kết hợp thêm cầu kèo khác + tần suất ra để nuôi sao cho hợp lí nhé !!!
Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp !
Nay có 03090 mai đánh đc này

Mình sợ ae lười kéo lại đọc ấy
Thế mình mới bảo khi gặp cầu thì bạn nhắc lại giúp ae. Vì cầu nào hiệu quả và nhiệt tình thì ace sẽ hay theo dõi. Trên diễn đàn thì có vô số cầu, nhưng đều bị trôi, vì chủ top thường đăng xong để đấy hoặc chỉ tương tác 1 thời gian ngắn nên hay bị quên.

Thế là thế nào vậy người ae. Người ae test lại xem khác nhau ở chỗ nào nhé. Lần sau đừng cmt khi mà mình không hiểu rồi giải thích sai cho người khác. Làm người khác hiểu sai đó người ae
Mình ko hiểu cầu này lắm

Thế mình mới bảo khi gặp cầu thì bạn nhắc lại giúp ae. Vì cầu nào hiệu quả và nhiệt tình thì ace sẽ hay theo dõi. Trên diễn đàn thì có vô số cầu, nhưng đều bị trôi, vì chủ top thường đăng xong để đấy hoặc chỉ tương tác 1 thời gian ngắn nên hay bị quên.
Những cầu mình chia sẻ đánh quanh năm ngày tháng. Cứ gặp là đánh. Có gãy nhưng không bao giờ dừng. Không gì là 100% đúng không người ae kkkk. Có gãy nhưng không bao giờ dừng cầu nhé. Ae gim vào trong đầu lun đi kkk

Những cầu mình chia sẻ đánh quanh năm ngày tháng. Cứ gặp là đánh. Có gãy nhưng không bao giờ dừng. Không gì là 100% đúng không người ae kkkk. Có gãy nhưng không bao giờ dừng cầu nhé. Ae gim vào trong đầu lun đi kkk
Các cầu bạn chia sẻ mình đã test 200 ngày rồi, cũng ok. Mình có thói quen, ai chia sẻ cầu lô là mình ngồi test 200 ngày luôn. Thanks nhé.

Nay có chén 11 ko qua mình bảo bạn ghép xiên ta mai 010 dẹp báo liên tục nhưng để y 030 Nữa nhé ae két thi làm con xiên ko thi đi theo chủ đạo của Chính mình

Nay có chén 11 ko qua mình bảo bạn ghép xiên ta mai 010 dẹp báo liên tục nhưng để y 030 Nữa nhé ae két thi làm con xiên ko thi đi theo chủ đạo của Chính mình
11 t định vào mà lại thôi. Chén ngay G1 vậy. Kk .. ok bạn . Có số đẹp cs ae tham khảo nhau

Mai mình định vã BT: 38 . To to. Kết lắm bạn ah. Bạn xem trùng máu 38 thì theo tôi. 80 tôi không trùng lắm kkk
OK bạn mình chủ yêu là đanh 3d với xiên2 3 d thi đang theo anh maica mai mình sẽ lấy 38 ghép xiên 010,80,030,14,38 OK ng ae