Tâm sự - buồn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự buồn

cái dm chán k chịu được . thật sự cảm thấy chán nản mọi chuyện quá , ai có thể giúp tôi với đợt này thua quá , đánh cái gì cũng thua dịch bệnh thì suốt ngày tăng , đi làm cũng bị ỳ chệ chán quá , thu nhập chẳng có , giờ chẳng biết phải làm sao cho nó vừa nữa cả anh em nào chỉ cho tôi cách về bờ nhanh nhất được ko vậy ????? buồn đến hao mòn mong được giúp đỡ pleas !!!

trong diễn đàn có nhiều cao thủ thế rồi sao ko vào mà xem xin bám

@THAYDO theo chủ tịch này ổn lắm bám chủ tịch về bờ

kiếm cơm hay ko cứ tà tà theo diễn đàn bám bền chủ tịch thôi chứ ai giúp mình được nữa toàn cảnh thua với nhau thôi ông ơi

chúc bạn nhanh chóng về bờ

vâng em khổ quá mong các anh các chị chỉ cho em để nhanh chóng được về bờ chán cảnh nợ nần này lắm rôi ạ

Cầu còn chạy mai bạn phang ttd cho mình
232 242 lót đầu 2
Lô lẫn đề 242 càng ghép huyền thoại của giông bão
Chúc b may mắn

vâng em khổ quá mong các anh các chị chỉ cho em để nhanh chóng được về bờ chán cảnh nợ nần này lắm rôi ạ
Gỡ từ từ thì còn có thể. Vì trong diễn đàn giảimasohoc có rất nhiều người đã theo đuổi 1 cao thủ mà họ thấy hợp duyên. Họ không ít người đã lội ngược dòng thành công. Còn muốn Nhanh chóng Thì tôi cũng thấy ái ngại quá

nợ có gì mà chán hả bạn , nợ rồi trả , trả song lại nợ - mình nợ người này thì người kia lại nợ mình , cs vậy mới vui chứ sao lại buồn , về bờ từ từ thì rất rễ còn bạn muốn về thật nhanh thì mong bạn nên bình tĩnh với mọi quyết định của mình nhé .. chúc người ae may mắn

Mình cũng lâm vào cảnh bế tắc quá. Nợ nần nó theo đuổi mình . Dồn mình vào đường chết. Mn cho mình lời khuyên vs

cái dm chán k chịu được . thật sự cảm thấy chán nản mọi chuyện quá , ai có thể giúp tôi với đợt này thua quá , đánh cái gì cũng thua dịch bệnh thì suốt ngày tăng , đi làm cũng bị ỳ chệ chán quá , thu nhập chẳng có , giờ chẳng biết phải làm sao cho nó vừa nữa cả anh em nào chỉ cho tôi cách về bờ nhanh nhất được ko vậy ????? buồn đến hao mòn mong được giúp đỡ pleas !!!
Khi c/s đóng cánh cửa này lại, nhưng lại không mở cánh cửa khác cho ta, lại còn thả thêm chó vào nữa.
Hãy cứ chiến với nó đi người ae. Đến lúc thành công người ae sẽ biết vị ngọt của mồ hôi và nước mắt.

minh cung dg nhu ban.nhung ban ko co kien nhan. cang choi cang thua.minh 1tuan nay thua 50tr.minh nhung 3ngay nay lay lai kien nhan.nong la chet

bạn chủ tốp giống tôi quá !
Từ khi biết đến chơi lotobet tôi đã nợ lên 140tr
Giờ ko còn 1 đồng nào để chơi! Chuẩn bị ẩn hình rồi !
Ae có btđ hay đtl nào cho em báo nợ thêm 1 phát đc ko ạ?