Về bờ - Cả gia đình có tết đầy đủ ấm no nhờ a Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cả gia đình có tết đầy đủ ấm no nhờ a Phan Bảo

hoan686

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
238
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Tối qua ngủ mơ thấy ông anh sinh năm 92 tặng quà sinh nhật cho em, nay trong đầu suy nghĩ sẽ đánh cặp 292, thấy a Phan Bao chôt 292 làm e càng thêm kết , đánh to cặp 292 . Giúp gia đình e tết này đầy đủ hơn, e cảm on a phan bảo và các chủ tịch đã tạo nên diễn đàn giúp đỡ nhiều người, chúc a phan bảo va các chủ tịch ngày cang thành công hơn nữa ,e xin trân thành cảm on

Tối qua ngủ mơ thấy ông anh sinh năm 92 tặng quà sinh nhật cho em, nay trong đầu suy nghĩ sẽ đánh cặp 292, thấy a Phan Bao chôt 292 làm e càng thêm kết , đánh to cặp 292 . Giúp gia đình e tết này đầy đủ hơn, e cảm on a phan bảo và các chủ tịch đã tạo nên diễn đàn giúp đỡ nhiều người, chúc a phan bảo va các chủ tịch ngày cang thành công hơn nữa ,e xin trân thành cảm on
1 giấc mơ hoàn mĩ, chúc mừng a

Nay tính đánh lô a bảo vào muộn Cái là y như rằng k đánh dc. Tiếc ghê gớm

huhu e hối hận vì hn MB k có theo a bảo mà chơi theo cảm tính e chỉ ngu 1 lần ngày mai e nhất định sẽ theo a

Từ đầu thg tới h theo ct bảo húp như đk mùa , e cảm ơn ct nếu tết này đc gặp a thì happy sẽ đc x5

anh phan bảo hôm nay lại cho em nồi bánh trưng.gia đình em cảm ơn anh nhiều lắm ạ.hi

E theo a bảo 2thag và đã về bờ , còn mùa thêm cho gđ chiếc xe mấy để vk ck tiện đi lại , e cảm ơn a bảo đã cho e niềm tin

E mới theo anh bảo được 2 ngày ..mong sẽ theo anh được lâu dài và chúc anh bảo trúng dài dài ?

Chúc anh phan bảo luôn gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống