Lotto Bet - Cá Nhân Tổng hợp 3 cách săn caauf 1 Đôi, Kép, Tài. ACE Tham khảo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cá Nhân Tổng hợp 3 cách săn caauf 1 Đôi, Kép, Tài. ACE Tham khảo

Đờ mờ cầu 1 đôi chưa rõ ông ơi
Cầu 1 đôi có nhiều cách bắt. Mình nói riêng 2 món mình hay dùng nhé.
Hoà là khi CHỤC NGÀN và ĐƠN VỊ ra số giống nhau. Khung 1 đôi.
2 là khi ra Hàng nóng Sám, Sảnh, Cù, Tứ cũng nuôi khung 1 đôi.

Cách Săn 1:

Đa số xuất hiện Hoà (Chục Ngàn = Đơn vị), 1 đôi sẽ xuất hiện trong 3 tay. Ae nào oánh lãi nhỏ có thể rình dạng này đánh tỉ lệ 1-2-4, ăn rồi té. Mình nghĩ mỗi sảnh rình 1 nhịp Hoà bắt đôi là đủ chỉ tiêu. Cầu có ăn có gãy, ae chú ý gãy cữ dừng, ăn đủ dừng tránh say bạc.

Cách Săn 2:

Xuất hiện bộ 01 không nói nhiều. Khung 3 tay kép, tỉ lệ 5đ- 10đ-20đ
00,11,22,33,44,55,66,77,88,99,05,50,61,16,27,72,38,83,49,94
Chú ý ko ham, đủ dừng. Kiểm tra trc khi oánh, kép giam nên chờ nó ra hãy dùng cách này để đạt tối ưu việc săn bắn hái lượm.

Cách Săn 3:

Tiền nhị hoặc hậu nhị ,hoặc cả tn và hn xuất hiện hệ Tài Tài. Đi Tài khung 3 tay theo tỉ lệ 1-2-4 hoặc 1-3-7 tùy vốn. Sảnh nào cũng áp dụng được. Trước khi oánh ae nên xem qua rồi băm. Chú ý đủ nghỉ tránh bệt xỉu thua tha. Chúc ace may mắn...
Mong bạn chia sẻ thêm pp chơi

Chơi chuẩn theo p/p này thì đúng là hốt bạc luôn

Chơi chuẩn theo p/p này thì đúng là hốt bạc luôn
Chuẩn bạn. Ko hẳn 100% ăn nhưng cứ đi đúng cách chọn và pp đánh + tỉ lệ vào tiền đều. Dừng khi đủ lãi. Khó mà thua đc. Gãy thông 3 tay mình hay bỏ sau 1-3 tiếng mình vào lại và oanh cữ 2 so với cữ thua trc. Khi ăn là oánh lại ban đầu. Chưa lần nào dính gãy thông 2-3 nhịp chơi

Bác nói rõ giúp em phương pháp 3 là sao với ạ.tức là 2 con của TN hoặc HN cộng lại với nhau hả

Bác nói rõ giúp em phương pháp 3 là sao với ạ.tức là 2 con của TN hoặc HN cộng lại với nhau hả
Tiền nhị và hậu nhị có dạng tài tài :
Tài (5,6,7,8,9)=> tài là đầu 56789 đuôi 56789
Ví dụ 56,57,58,59,67,68,69....
chúc bạn thành công

cám ơn bác cho ae tham khảo nhé