Tâm sự - Các chủ tịch,cao thủ,anh em diễn đàn cứu giúp ! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Các chủ tịch,cao thủ,anh em diễn đàn cứu giúp !

Em đã từng đăng bài " Thân Làm Tội Đời " và nợ đúng 1 tỉ.Trong vòng hơn tháng qua đấu tranh tư tưởng,loay hoay theo người này người kia,mọi thứ vẫn chưa đc cải thiện.Giờ em có vốn 100tr ,xin các cao thủ chỉ giáo phương pháp về bờ trong vòng 1 năm ( em đang định theo từ nam ra bắc 1 cao thủ ,đủ chỉ tiêu 2tr/ngày nghỉ hoặc thua quá 6tr/ngày nghỉ) .Mong mọi người cứu !

Thay vì phải đợi 1 ngày xsmb mới quay 1 lần thì sao bạn k vào bet chơi như múc tiêu bạn đã đề rồi tài xỉu có nhiều ct chia sẻ mà vốn cũng ít lãi 2m nghỉ , thua 6m cũng nghỉ có phải nhanh k , ăn 2m thì out luôn k mò vào nữa mai lại chén tiếp

Cao thủ chốt rất nhiều số vừa lô vừa đề 64s hạ dàn ttđ 3c chả nhẽ bạn định đánh hết ư cả 3 miền vốn nào chịu nổi , mà nếu lọc số thì số k đnhs thì ăn , số vào tiền thì gẫy , k bằng từ mình chủ động mình hay chơi bet cũng ăn đủ thua đủ tỷ lệ vào tiền ở đó rồi chỉ cần ngồi rình cầu thôi 1 tuần tổng kết cũng lãi 5 6m , có hôm vẫn gẫy nhưng biết điểm dừng cũng k âm sâu

Theo từ nam ra bắc mà đánh hết tưng đó số k bao h lãi đâu nhìn bảng thông kê là biết

Chúc bác sớm tìm đc pp án tốt nhất để về bờ nhé

Bạn nên theo 1 môn thôi cứ chuyên đề , chuyên lô , đề khung , lô khung chọn 1 mà chơi

Vào lô khung mn theo bác đg đúng đầu bảng vàng mà bám đang ăn thông đó

Vốn bác vậy vào bet đánh mấy tay là đủ chỉ tiêu chỉ sợ lòng tham nổi lên lại nướng hết thôi.

Ý kiến của em thì bác nên chọn 1 món thôi, lô hoặc đề. Lô đề thì sẽ có lô ngày,lô khung và dàn đề, đề khung. Nếu ko chọn được thì bác nên tìm hiểu theo 1 CT nào đó 1 ngày đánh đủ 3 miền và cược đủ các món. Tâm lý nó loạn thì bác nên vào mục về bờ đọc thêm để lấy tinh thần, phải có niềm tin,kiên trì,kiên định thì mới về bờ được.

P vào phần lô khung, đề khung của A Phong Vân, Phong Vũ tham khảo thử. Mình chỉ nói đến cách chơi chứ chưa nói tới các con số. Khuyên p không nên chơi 64s không về bờ nổi đâu

Theo diễn đàn tôi khuyên bạn nên bám CT SAIGON999 chơi MN và MB. Chơi cả 2,3,4 càng chứ đừng bám dàn 64s chỉ có thua. Cả lô và đề nếu chơi chuyên 2d không bg thắng đc

Theo mình cứ bám ttđ của 1 ct có tỷ lệ trg tháng ăn nhiều nhats là theo

Dàn 64s chơi thì hơi lâu thử nuôi tổng khung xem sao

Chơi lô khung đi bạn chơi đề làm gì lâu lắm

E cứ đi dàn 4c 8s của chủ tịch ngokhong ý chơi đều vào nay có bác đánh mà húp đc hơn 300m

Em đã từng đăng bài " Thân Làm Tội Đời " và nợ đúng 1 tỉ.Trong vòng hơn tháng qua đấu tranh tư tưởng,loay hoay theo người này người kia,mọi thứ vẫn chưa đc cải thiện.Giờ em có vốn 100tr ,xin các cao thủ chỉ giáo phương pháp về bờ trong vòng 1 năm ( em đang định theo từ nam ra bắc 1 cao thủ ,đủ chỉ tiêu 2tr/ngày nghỉ hoặc thua quá 6tr/ngày nghỉ) .Mong mọi người cứu !
@TINH84 bác nghe e. Theo cao thủ này chơi dàn 2D 64 số , 3D 448 số , 1 ngày bác chỉ cần đi từ Nam tạt vào miền Trung là dư sức +2 triệu/ngày , nếu chưa đạt mục tiêu thì hướng về Bắc . Chúc bác sớm về bờ an toàn ❤️❤️❤️

@TINH84 bác nghe e. Theo cao thủ này chơi dàn 2D 64 số , 3D 448 số , 1 ngày bác chỉ cần đi từ Nam tạt vào miền Trung là dư sức +2 triệu/ngày , nếu chưa đạt mục tiêu thì hướng về Bắc . Chúc bác sớm về bờ an toàn ❤️❤️❤️
Bác ý chốt o đau hả bác oi