Hướng dẫn - Các chủ tịch cho em xin pp vào tiền nam + trung + bắc với ạ. Vốn em còn 10m thôi ạ. Lên đánh gì ạ. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Các chủ tịch cho em xin pp vào tiền nam + trung + bắc với ạ. Vốn em còn 10m thôi ạ. Lên đánh gì ạ.

mayman8386

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
15
Điểm
206
Xu
10,000Xu
Em xin các bác ít kinh nhiệm chia vốn với ạ. Vốn em có 10m em muốn chơi bắc + trung + nam. Thì lên chơi như nào cho hợp lý. Ngày công giao động khoảng 500-1tr. Chứ lotobet hút của em 500tr. Cũng có ngày đc ngày mất. Nhưng mất nhiều hơn đx. Em tham gia môn lôtbet từ cuối 2019 đến giờ. Tết 2020 em đánh 15 ngày đc 600tr dàn 42 số gấp 7 tay. Ăn dền ngày nào cũng ăn 50tr. Vậy mà sau ngày thứ 15 em bay sạch. Cứ thu lại nạp. Và rồi vay mượn lung tung bay thêm 500m. Rồi vay ngân hàng trả nợ. Giờ em chỉ muốn kiếm ngày vài trăm để tích góp đóng ngân hàng hàng tháng và chi tiêu cho cuộc sống. Trong 5 năm trả nợ ngân hàng. Mong các cao nhân chỉ giáo

Em xin các bác ít kinh nhiệm chia vốn với ạ. Vốn em có 10m em muốn chơi bắc + trung + nam. Thì lên chơi như nào cho hợp lý. Ngày công giao động khoảng 500-1tr. Chứ lotobet hút của em 500tr. Cũng có ngày đc ngày mất. Nhưng mất nhiều hơn đx. Em tham gia môn lôtbet từ cuối 2019 đến giờ. Tết 2020 em đánh 15 ngày đc 600tr dàn 42 số gấp 7 tay. Ăn dền ngày nào cũng ăn 50tr. Vậy mà sau ngày thứ 15 em bay sạch. Cứ thu lại nạp. Và rồi vay mượn lung tung bay thêm 500m. Rồi vay ngân hàng trả nợ. Giờ em chỉ muốn kiếm ngày vài trăm để tích góp đóng ngân hàng hàng tháng và chi tiêu cho cuộc sống. Trong 5 năm trả nợ ngân hàng. Mong các cao nhân chỉ giáo
Nác xem trong mục kinh nghiệm người về bờ CT PHAN BẢO có cả pp chơi từ nam ra bắc với số vốn 1tr/ ngày nhé vốn còn 10M bác có thể chia làm 10 ngày để chơi

Bác dc nhiều vậy rồi mà ko để vốn chơi Nam Trung Bắc

Bác dc nhiều vậy rồi mà ko để vốn chơi Nam Trung Bắc
Được nhanh thì mất nhanh mà bác. Lúc đc nhiều cứ nghĩ mình là giỏi mình sẽ chiến thắng đc. Nghĩ dàn của mình là chuẩn nhất r. Lúc đấy có nghĩ đc gì đâu bác. Đôi khi cao thủ còn gãy còn đen. Nhưng họ kìm chế đc. Đợi lúc đỏ họ kéo lại từ từ. Nhưng mình đã thua có khi bỏ ăn để cày cho bằng đc số tiền mình mất.