Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

Sao tk của tui báo rút tiền chưa hỗ trợ nhỉ? hình như chưa đủ cược. nhìn đâu để biết vậy AE

ý bác là có nghĩa chơi kiểu bất bình thường để đồng quay n không thể soi kịp đúng không ? thế thì mới ăn đc chứ đúng nếu mà chạy bệt chỉ đánh kiểu đấy thì các ông đi vào bẫy của đồng rồi

Quan trọng là không phải nhìn cầu , bật máy lên chơi đúng cách , nghỉ . Tý bật lên phạng tiếp phát nữa, chứ cứ ngồi đấy chăm chăm cứ vã vã thì kiểu gì cũng bật móng. Ăn tiền đâu dễ như ăn cức b nhỉ . Không tham , đúng cách t chỉ là có ăn , tham là k tránh khỏi lệch pha bay màu
Quá chuẩn bác ơi

Em ms thử chơi lần đầu,bác nào giúp em vs.ntn là em cược sai chỗ ạ.

Đính kèm

• 154.8 KB Lượt xem: 291
HI,vậy em hiểu rồi ạ.cảm ơn anh nhiều.
chơi đồng thời 1 và 2 đôi b nhé , đọc lại những gì t hướng dẫn đấy b , tránh trường hợp ăn rồi còn giả vờ cầm tiền vất đi

chơi đồng thời 1 và 2 đôi b nhé , đọc lại những gì t hướng dẫn đấy b , tránh trường hợp ăn rồi còn giả vờ cầm tiền vất đi

Tay 1 ăn rồi thì tay 2 lại vào tiền như tay1 hả bác hay cứ x lên đen tay4 đủ 12 taythì nghỉ lúc sau chơi tiếp đúng ko v?

Anh phuongyen 9 e có thể hỏi a là mình có Thể chơi bắt loto bet thì mình nuôi mỗi cặp đôi không có dc k a