Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

Tay 1 ăn rồi thì tay 2 lại vào tiền như tay1 hả bác hay cứ x lên đen tay4 đủ 12 taythì nghỉ lúc sau chơi tiếp đúng ko v?
Chơi cách nay ăn toàn lãi ít nhưng ít thua kiếm von khoan 3 củ , chơi khoan 1 tiếng 30p lãi dc từ 800 đến 1 củ rưỡi

Đúng là cách này chơi 1 lúc vui vui, lãi tương đối , nhưng ít thua

Nghiệp của t giờ theo các anh hhxsđl có gì là nói hết . Mẹ giấu im ỉm 1 mình sau này rồi cũng hóa không . Nói ra để giải thoát nhẹ nhàng đầu
Bạn ơi cho mình hỏi nếu trong 1 chu kỳ có 4 tay vậy nếu ra 1 hoặc 2 đôi. Thì mình nghỉ 1 chu kỳ đâý hay mình đánh hết cả 4 tay. Và nếu anh nổ tay 1,2,3 nhưng xịt tay 4 thì mình lỗ lặng à

Bạn ơi cho mình hỏi nếu trong 1 chu kỳ có 4 tay vậy nếu ra 1 hoặc 2 đôi. Thì mình nghỉ 1 chu kỳ đâý hay mình đánh hết cả 4 tay. Và nếu anh nổ tay 1,2,3 nhưng xịt tay 4 thì mình lỗ lặng à

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
Cách chơi sao ct

hom trc ap dung choi thu , loi dc 1 it du mua sua cho con va an sang uong cafe, cam on b nhe

10h hôm nay , đúng nửa tiếng nữa t sẽ chia sẻ cho ae 1 cách chơi tuyệt vời , cái quan trọng là khả năng nắm bắt cơ hội chỉ có 1
A cho e hỏi ý kiến a vốn h e vào 20tr chỉ để nuôi đôi theo a tỷ lệ dùng hết vốn và khoảng bao nhiêu tay cho dù bị dam lâu như nào khi dùng hết vốn theo a xem dc chứ ạ

ghe cái ta tút la mun kiêm cmn tiền roi éo cần phải nghĩ nưa hehe :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: