Cách chơi 3d,4d phuc hop | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cách chơi 3d,4d phuc hop

Bạn thường chơi vào giờ nào ạ dàn thì mình k có có rát nhiều phương pháp chơi hậu tam cách dễ nhất chơi đó là cầu loại
Pp chơi này của mình gồm cả cầu loại tài xỉu và chẵn lẻ nếu vào đunga cầu đi k quá 10 tay dc hơn 9tr vốn ít
Ví dụ nhé hàng phức hợp kì đầu vào chơi có dạng 801 bạn sewx hiểu là tài xỉu xỉu
Có nghĩa hàng trăm là tài chục và đv là xỉu cầu sau nó chạy tiếp tài tài xỉu bạn chọn giúp mình hàng số phức hợp như sau
Hàng trăm và chục bạn chọn các con số từ 5-9
Hàng đv bạn chọn từ 0 đến 4
Cái này làm sao biết đc cầu sau chạy ntn b

Các bạn nhìn càu chạy rùi vào
Vd kỳ ve :8 6 0 1
Ban vào hậu tư phuc hop
Dăt hàng ngàn 6,7,8
Hang tram 678
Hang truc 012
Hang don vi 012
Ban vao 1k tong 3 so 1 hang la mat 81k
Néu trung ban dc 9tr
Neu trượt xem cau nà vao
Khó hiểu quá

Chẳng ăn được phát nào trong 50 kỳ

Các bạn nhìn càu chạy rùi vào
Vd kỳ ve :8 6 0 1
Ban vào hậu tư phuc hop
Dăt hàng ngàn 6,7,8
Hang tram 678
Hang truc 012
Hang don vi 012
Ban vao 1k tong 3 so 1 hang la mat 81k
Néu trung ban dc 9tr
Neu trượt xem cau nà vao
Hậu tứ phải 125k chứ nhỉ

Bác này bắt cầu kiểu này hên xui quá , ai chơi lỳ , có khi 10-20 ván thì ăn dc , tại vốn cũng ít k lo .
riêng e thì e chơi kiểu bắt nhóm phức hợp hậu tam , ăn cũng khá là phê , ae tham khảo coi sao nha.
Các badc vào hậu tam xong chọn nhóm phức hợp , ta có nhóm 6 phức hợp và nhóm 3 phức hợp .
* sau đó soi cầu xem , 2 chạm nào đang khan hoặc ít về , soi ở hàng số trăm , chục và đơn vị nhé .
Sau đó chọn cả 2 nhóm và bỏ 2 số khan đó đi . Chọn 10 k thì cả 2 nhóm có giá là 560k x 2 là 1120k.
Nếu nó về nhóm 6 , tức là số rời , ví dụ như 952 là ta lãi dc 500k ván đó
Nếu nó về nhóm 3 tức là có kéo , ví dụ : 121, 223,322 thì ta lãi 2tr ván đó
Chơi ăn lãi độ 3-4 tr thì nghỉ. Cách nàu chỉ cần ngồi khấn làm sao k vào 2 chạm mình bỏ là ngon lành
Bạn có pp chơi cái này hiệu quả chỉ mình với.cảm ơn