Thảo luận - Cách chơi 4d:1820s=1k.tỉ lệ ăn từ 9-12 ngay/1 tháng. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cách chơi 4d:1820s=1k.tỉ lệ ăn từ 9-12 ngay/1 tháng.

còn càng bác bắt ntn ạ
càng thì loại ngay tâm càng của ngày hôm nay về.vì 1 tháng nó chỉ lặp càng 1 đến 2 lần thôi.và chọn ra 2 càng ít về(càng gan).ta dc 7 càng chơi.mỗi ngày 7 càng chứ ko phải cố định đâu nhé.

càng thì loại ngay tâm càng của ngày hôm nay về.vì 1 tháng nó chỉ lặp càng 1 đến 2 lần thôi.và chọn ra 2 càng ít về(càng gan).ta dc 7 càng chơi.mỗi ngày 7 càng chứ ko phải cố định đâu nhé.
cảm on bâc. còn nốt 4 càng 4D thì ntn an

cảm on bâc. còn nốt 4 càng 4D thì ntn an
xin lỗi bạn.4d thì mình đang theo dõi.cách chọn.nhưng vẫn đảm bảo ngày ăn thì mình vẫn chơi.nên mình ko cs được.ae chơi gì thì chơi tính hết khung,hết tháng có lãi ,ko thua tha là vui rồi.

Mình cũng đang tính chơi 4d. Mình đang theo dõi thấy khá ổn, không biết tình hình thế nào

Mình đánh giá 4D rất là may rủi đỏ đen, ko kiểm soát dc khung đâu. 2D vốn lớn tính hết tháng thì lãi ít, chỉ ăn thông vài ngày nghỉ thì dc. Còn lại 3D là ổn định và sinh lời cao nhất.

Mình đánh giá 4D rất là may rủi đỏ đen, ko kiểm soát dc khung đâu. 2D vốn lớn tính hết tháng thì lãi ít, chỉ ăn thông vài ngày nghỉ thì dc. Còn lại 3D là ổn định và sinh lời cao nhất.
Mình đang theo dõi 2 đàn 4d mỗi đàn khoảng 1k3 số quay đầu. Đầu tháng giờ nó về được 5 lần rồi. 1 tháng phải về trên 9 lần mới chơi được, còn 3d mình trước tự bắt cũng ăn nhưng mà không ăn thua mấy.

Mình đang theo dõi 2 đàn 4d mỗi đàn khoảng 1k3 số quay đầu. Đầu tháng giờ nó về được 5 lần rồi. 1 tháng phải về trên 9 lần mới chơi được, còn 3d mình trước tự bắt cũng ăn nhưng mà không ăn thua mấy.
mình chơi tháng trc ăn dc 13 ngày.thấy vẫn ổn với cách này.

Dàn 1820s đi đều 30 ngày ko chão thì chỉ cần ăn 7 ngày là có lãi r. Kiếm lương tháng ổn luôn bác. Cái quan trọng là số vốn p đủ 30 ngày đi an toàn cho chắc
đúng rồi bạn.mình chơi dc 5 tháng.tháng ăn ít nhất là 9 ngày.ăn nhiều nhất là 14 ngày.có vốn hơi to.nhưng chia khung chơi nên ko sợ.

chia làm 3 khung.mỗi khung 10 ngày.mỗi ngày chơi 1820s 4d.(mức chơi 1k).chơi đều tay 1 tháng thu nhập cũng kha khá.ace tk xem.có gì thắc mắc cứ hỏi thoải mái.
Bạn chia sẻ lên cho ae tham khảo