Hướng dẫn - ?? CÁCH ĐẶT CƯỢC BAO LÔ VÀ DÀN ĐỀ TRÊN WEB KUDV ?? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn ?? CÁCH ĐẶT CƯỢC BAO LÔ VÀ DÀN ĐỀ TRÊN WEB KUDV ??

KUDV XIN PHÉP HỖ TRỢ CÁC THÀNH VIÊN CÁCH CHƠI LÔ - ĐỀ TRUYỀN THỐNG TRÊN WEB KUDV. HY VỌNG SẼ TRỢ GIÚP CHO CÁC BẠN RẤT NHIỀU TRONG CÁC CUỘC THI LÔ - ĐỀ SẮP TỚI.

CÁCH CHƠI HẠNG MỤC LÔ - ĐỀ trên TRANG KUDV.NET như sau:

?? TRÊN GIAO DIỆN ĐIỆN THOẠI ??

Bước 1: Đăng nhập vào trang web KUBET và bấm vào hạng mục XỔ SỐ tiếp đến -> Chọn chính xác ĐÀI mà mình muốn ĐẶT CƯỢC

View attachment 12388

Bước 2: Chọn Đặt cược nhanh 2D -> Và Bấm Đặt cược nhanh 2D
Tiếp đến sẽ hiện lên bảng: CÁCH CHƠI -> Vào phần 2D đơn thức
+ Nếu chơi đề thì CHỌN ĐUÔI
+ Nếu chơi lô thì CHỌN BAO LÔ

View attachment 12389View attachment 12391

Sau đó, quý khách có thể GHI SỐ HOẶC DÁN DÀN SỐ VÀO Ô THEO HÌNH.

Bước 3: Cuối cùng, quý khách chỉ cần nhập điểm cược ở Ô TIỀN CƯỢC là đã HOÀN TẤT đơn cược của ngày hôm đó.

View attachment 12392

?‍??‍?TRÊN GIAO DIỆN MÁY TÍNH ?‍??‍?

Bước 1: Đăng nhập vào trang web
KUDV.NET và bấm vào hạng mục XỔ SỐ tiếp đến -> Chọn chính xác ĐÀI mà mình muốn ĐẶT CƯỢC

View attachment 12393

Bước 2: Chọn Đặt cược nhanh 2D
Tiếp đến sẽ hiện lên bảng: CÁCH CHƠI -> Vào phần 2D đơn thức
+ Nếu chơi đề thì CHỌN ĐUÔI
+ Nếu chơi lô thì CHỌN BAO LÔ

View attachment 12394

Sau đó, quý khách có thể GHI SỐ HOẶC DÁN DÀN SỐ VÀ BẤM THÊM VÀO DANH SÁCH

View attachment 12395

Bước 3: Cuối cùng, quý khách chỉ cần nhập điểm cược ở Ô TIỀN CƯỢC và bấm XÁC NHẬN GỬI ĐI là đã HOÀN TẤT đơn cược của ngày hôm đó.

View attachment 12396

KUDV.NET TRÂN TRỌNG CÁM ƠN VÀ CHÚC QUÝ KHÁCH LUÔN ĐẠT ĐƯỢC NHIỀU THẮNG LỢI.
Thanks tiểu mây

Làm ơn chỉ giúp tôi cách coppy và dán giàn số bằng điện thoại với. Tôi xin cám ơn

Cám ơn Tiểu Mây đã hướng dẫn , nhưng mà bạn chơi trên trang KUBET này lâu rồi, có bị như hình của mình ko nhé?

Đính kèm

• 868.2 KB Lượt xem: 204
Bữa nay mình gửi dàn đề 64 số của CT Phan Bảo mà trang toàn bảo mình vượt quá số qui định. Mất ăn đau hơn hoạn bạn ạ

Có như thế nào thì bạn hướng dẫn giúp tôi và ACE hiểu với nhé , cám ơn bạn nhiều

Cảm ơntiểu mây đã hướng dẫn ae cách chơi. Mình là lính mới nên rất cần bạn chỉ bảo. Cảm ơn bạn rất nhiều.