Tâm sự - cách để tôi vào bờ an toàn với lô miền bắc anh em thấy ổn thì tham khảo nhẽ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự cách để tôi vào bờ an toàn với lô miền bắc anh em thấy ổn thì tham khảo nhẽ

em xin phép chủ tịch cho em đóng góp một chút nhỏ về kinh nghiệm nhờ có dấu hiệu như sau mà sau bao nhiêu ngày thua và âm gia đình chửi thê thảm dấu hiệu là khi anh em thấy lô 02 thì anh em đánh cặp lô 12,21 khung 3 ngày đi cho chắc ăn nếu ngày 1 ko ra thì chắc chắn ngày 2 và ngày 3 nổ 2 nháy mình tét thử và theo cách này gỡ hết nợ giờ chơi văn nghệ thôi ko làm giàu từ con số được

Đúng có dở lại mấy ngày đúng toàn ăn này

B về bờ chưa thế đánh bao nhiêu khung 3 ngày và vốn ra sao ạ

Dở lại 1 tuần thì thấy đúng là ăn đều đến K3n là ăn rồi

Cảm ơn bạn cầu này đúng đáng để test

Ơ thế bạn đã trả hết nợ về bờ chưa bạn , mình vẫn đang đuối quá chẳng biết có được về bờ ko nữa

Cầu này hay mong se được về bờ , nhưng mà ko có 02 đánh ngứa ngáy lắm bạn à

K biết cầu bạn đi như thế nào nhưng dở bất kì 1 2 ngày bắt đầu có 02 thì đúng là ăn

Chỉ tinsnh 02 hay là tính cả 20 nữa bác thớt ơi Giải thích e với

Mình chưa tess nhưng thấy cách bạn ấy thổ lộ thì chắc chắn thật rồi, thật như đất ấy???
Đọc thấy hay lắm??

Sau khi tess khung 100 ngày tôi thấy cả 02,20 về thì khung 3 ngày đều ra 12,21 đấy các cụ, cầu này hay đấy, 100 ngày ko gãy khung nào luôn.

em xin phép chủ tịch cho em đóng góp một chút nhỏ về kinh nghiệm nhờ có dấu hiệu như sau mà sau bao nhiêu ngày thua và âm gia đình chửi thê thảm dấu hiệu là khi anh em thấy lô 02 thì anh em đánh cặp lô 12,21 khung 3 ngày đi cho chắc ăn nếu ngày 1 ko ra thì chắc chắn ngày 2 và ngày 3 nổ 2 nháy mình tét thử và theo cách này gỡ hết nợ giờ chơi văn nghệ thôi ko làm giàu từ con số được
Pp này là bạc nhớ 02.20/12.21 chuyên đi cặp vs nhau .. cứ thấy 1 trong 4 con nay ra thì nuôi 4 cặp này