Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây là tham gia với ông bạn ấy thế thôi.tôi có bao giờ đánh dàn của ai đâu mà căng với ko căng
Mấy người đó chắc ít giao lưu với ae mình nên họ ko biết a là một trong nhưg ct cừ khôi ý mà .cứ vui vẻ đi a nhé .về để đi rút xèng thôi a ouw ???

Mấy người đó chắc ít giao lưu với ae mình nên họ ko biết a là một trong nhưg ct cừ khôi ý mà .cứ vui vẻ đi a nhé .về để đi rút xèng thôi a ouw ???
???nay e sao?mấy hnay a bận chút việc gđ nên cũng ít lên chém gió đc

TÔI BT BỘ 11 SONG THỦ 161 MÀ, CHÉN NO 3 CÀNG KẾT LÀM SAO LÕM DC, CHỈ CÓ AE BỊ CHẾT DÀN 65 MINH LAP THIẾU THÔI, TÔI CHIA SE NHIỀU CẦU TRUNG LÂP CÓ BỘ ĐÓ MÀ
Thế là ngon rồi.chúc mừng người ae

ĐÂY LA NHUNG CÂU NAY MINH ĐÃ ĐĂNG THẬ TIEC CHO AE NÀO KO CHỈ ĐANH DAN 65 CỦA MÌNH HÔM NAY MÀ KO VỀ, DO MINH LÂP BỊ THIẾU SÓT, XIN LÔI AE NHIÊU NHÉ, TƯ NAY MINH SẼ CẨN THẬN HƠN.
ksao huynh ak, đôi khi ng ai chả thế ,ko may thôi hj, mk cung theo b dàn 64 vui vẻ mà.hơi tiếc,rảnh lúc nào ổn b cs cách lập dàn nhé
ĐÂY LA NHUNG CÂU NAY MINH ĐÃ ĐĂNG THẬ TIEC CHO AE NÀO KO CHỈ ĐANH DAN 65 CỦA MÌNH HÔM NAY MÀ KO VỀ, DO MINH LÂP BỊ THIẾU SÓT, XIN LÔI AE NHIÊU NHÉ, TƯ NAY MINH SẼ CẨN THẬN HƠN.
thôi ksao b ak, ch ko ai muốn, cố gắng cùng ae hj, mk cubg theo b dàn 64s hj, lúc nào ổn bác cs cách lập.dàn cho ảe tham.khảo

Gửi đồng 1 hôm mai ta ôm hết về lo gì. Không có lãi gì lợi nhuận như môn này cả.

Maica ơi dàn 3d có chơi được cho G1 không. Hôm nay mình chỉ chơi 2d giải nhất và 3d giải đặc biệt. Cảm ơn bạn nhé

KO PHAI ĐÂU, MÌNH LẬP SONG HẾT RỒI CHUAN BỊ CÓP THÌ MẤT ĐIỆN, LẠI LÂP LẠI, LAP LẠI THI BỊ NHẦM, CHỨ BT DAN DUOI CÓ THÌ DAN TRÊN PHẢI CÓ CHỨ ĐUNG KO, THAT SỤ LÀ QUÁ TIEECJ CHO AE, CÒN MÌNH VAN DC BT BỘ ĐÓ, MINH CÓ CHIA SE CẦU VÀ AI NHÌN SẼ BIIET DC MINH BT BỘ J
Dàn 64s a đi chạm 2,7,4,9 mà hạ dàn thì lại khác nên nhiều ae theo lại k để ý

Dàn 64s a đi chạm 2,7,4,9 mà hạ dàn thì lại khác nên nhiều ae theo lại k để ý
THẾ MỚI BỊ SAI SOT MÀ, DAN NAY KẾT HỌP 3PP LÀ CHẠM TỔNG 2479 = 76 SỐ LỌC 11 SỐ, BỎ BỘ 34 VÀ 22 DC DÀN 65, ĐUNG RA NAY CÁC DÀN HẠ CHÉN HẾT, MINH CHO BT MINH VÀO NỮA THI FULL DAN LUÔN, QUA ĐÃ NGỒI LAP 30P PP MỚI GỘP VÀ LỌC RO ĐÓ THỂ NAO MÁY TÍNH MẤT ĐIỆN CÁI LẠP LẠI BỊ NHẦM LẪN, BUỒN, DÀN THỬ NGHIỆM NÀY MINH CÓ NHẮN CHO 1 BẠN VÂN ĂN, ĂN HET LUÔN NẾU HẠ DÀN, VÌ MINH KẾT T2749, DAN THỦ NGHIÊM HÔM NAY CHẠM 12356780

THẾ MỚI BỊ SAI SOT MÀ, DAN NAY KẾT HỌP 3PP LÀ CHẠM TỔNG 2479 = 76 SỐ LỌC 11 SỐ, BỎ BỘ 34 VÀ 22 DC DÀN 65, ĐUNG RA NAY CÁC DÀN HẠ CHÉN HẾT, MINH CHO BT MINH VÀO NỮA THI FULL DAN LUÔN, QUA ĐÃ NGỒI LAP 30P PP MỚI GỘP VÀ LỌC RO ĐÓ THỂ NAO MÁY TÍNH MẤT ĐIỆN CÁI LẠP LẠI BỊ NHẦM LẪN, BUỒN, DÀN THỬ NGHIỆM NÀY MINH CÓ NHẮN CHO 1 BẠN VÂN ĂN, ĂN HET LUÔN NẾU HẠ DÀN, VÌ MINH KẾT T2749, DAN THỦ NGHIÊM HÔM NAY CHẠM 12356780
Mai làm lại bác không sao gửi đồng hôm

Có gì Ct cẩn thận chỉn chu hơn giúp ae ạ. Luôn tin tưởng Ct và nhiều ae khác cũng vậy, tổng kết đến cuối tháng quyết thắng là ok ạ may gỡ gạc chút giải G1. Cảm ơn ct

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.