Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

Chúc mừng bác DANGKHOI01 pp này khá là ok với bác đó huy vọng bác chia sẻ hàng ngày cho ae bám càng với. Có 1 lời khuyên cho ae ít vốn nên chơi 2D lấy vốn đã đừng ham 3D. Còn bác nào vốn nhiều chơi 3D với 4D bằng 1/10 2D thôi ae nhé tính toán sao cho xịt 3D 4D vẫn dương là ok. lời khuyên của CT NGUOIQUADUONG. :)

Chúc mừng bác DANGKHOI01 pp này khá là ok với bác đó huy vọng bác chia sẻ hàng ngày cho ae bám càng với. Có 1 lời khuyên cho ae ít vốn nên chơi 2D lấy vốn đã đừng ham 3D. Còn bác nào vốn nhiều chơi 3D với 4D bằng 1/10 2D thôi ae nhé tính toán sao cho xịt 3D 4D vẫn dương là ok. lời khuyên của CT NGUOIQUADUONG. :)
Đúng vậy chơi 3d 4d phải phất lsao cho nếu chỉ ăn 2d vẫn win ạ

Ai làm đc rồi thì thôi ai ko làm đc thì chiều e lại lên số cho các bác lưu ý phải tét đc 5 tay thông mới ok nhé
Mong bác có thể vẽ lại đường đi nước bước của bác hôm nay lọc dàn như thế nào đk k ạ. Để e về e kiểm tra IQ của e xem đk bao nhiêu đk k a.

Ok này ! mai lm lại nay bác lấy càng của ct nguoiquaduong vs ct nào vậy ak
Càng em tự bắt vì thấy càng 4d nó ko bệt bác để ý 2 hôm đầu lẻ chắc chắn nó phải về lẻ còn càng 3d em kết 49 từ sáng vì sợ nó bệt bóng dương lên thành 9 thế thôi

Mong bác có thể vẽ lại đường đi nước bước của bác hôm nay lọc dàn như thế nào đk k ạ. Để e về e kiểm tra IQ của e xem đk bao nhiêu đk k a.
E bận lắm bác à 5h30 là e phải bỏ việc lên ghép dàn mà bác cứ thử như em.nói đi em chia sẻ rồi đấy

Đây nhé các ae vào chọn các ct tôi thì tôi chọn theo phong độ chứ ko dập khuôn phải người này phải người kia sau đó lấy 1 người ghép cho 4 người còn lại sau đó lấy trùng và ra dàn thôi các bác
Vâng em hiểu rồi. NHưng E CHƯA HIỂU HÔM TRƯỚC A NÓI LÀ LỌC 3 ĐẾN 4 LẦN LÀ NHƯ NÀO ANH

Càng em tự bắt vì thấy càng 4d nó ko bệt bác để ý 2 hôm đầu lẻ chắc chắn nó phải về lẻ còn càng 3d em kết 49 từ sáng vì sợ nó bệt bóng dương lên thành 9 thế thôi
E lại kết càng 7 trùng càng vs 2 ido

bác the nhiet tình ròi e luc dáy lam con ko ra ma choi 2d dk áy

Hnay mới theo. Ăn. Cám ơn người ae có tâm. Ae ngoài kia đang xa bờ lại bão chồng lũ, cực quá chủ thớt ạ. Cứ lọc 2D ăn là rực rỡ rồi. Thay mặt ae đang theo add, cám ơn add và chúc add nhiều sk nha