Về bờ - Cách tôi về bờ và có thu nhập đều trong 3 tháng qua | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cách tôi về bờ và có thu nhập đều trong 3 tháng qua

Anh có thể chia sẻ cho e cách bắt cầu tài xỉu được không ạ! E lần mò tìm mãi mà không được a ạ

Anh có thể chia sẻ cho e cách bắt cầu tài xỉu được không ạ! E lần mò tìm mãi mà không được a ạ
Mình chủ yếu đánh theo phương pháp thôi. Chứ cầu thì cũng biết nhưng nói thật với ae là chơi k có chỉ tiêu và pp thì toang lắm

K kiểm soát đc tâm lý thì chịu ng ae ạ. Tôi cũng phải luyện tập rất nhiều. Mới vững vàng đc như giờ. Chứ trc máu chó lắm
Tâm lý và cách quản lý vốn chiếm 90% thắng mà, cơ mà nói thì dễ , thực hành thì toang

Cảm ơn ae đã tâm sự thật tôi trước chơi de cũng không thua đâu mới biết bet đi luôn gần 2 tỷ nên vốn còn ít trưa gặp được pp nào gỡ dan nay thấy ae nói có lý cầu keo nay ăn mai gãy pp vào tiền hợp lý và tâm lý không nóng mặt là tốt nhất bây giờ theo ae có 50 triệu chơi kiểu như bạn ngày được 2 đến 3 triệu không có gì xin chia sẻ cho ace mới để gỡ dan

Đúng không tâm lý vững bao nhiêu cũng hết tôi trưa được thang đã gần 2 tỷ luôn anh hùng đi nhanh lắm san tiền cu nạp vào 2 đến 3 tai kkoan liền

Đúng không tâm lý vững bao nhiêu cũng hết tôi trưa được thang đã gần 2 tỷ luôn anh hùng đi nhanh lắm san tiền cu nạp vào 2 đến 3 tai kkoan liền
Nghe ae tâm sự chắc cũng đang nặng trĩu lắm. Tôi cũng từng nvay r. Tuy là chưa đến mức số tiền lớn vậy. Nhưng hoàn cảnh mỗi ng mỗi khác. Thôi cố gắng làm lại bro ạ. Gom gió thành bão. Nếu đánh có pp. K bgio sợ cháy tk. Chỉ hơi mệt ng chút thôi. Cố lên ng ae.

Chào tất cả các Admin, CT và ae trong đại gia đình GMSH.
Lời đầu tiên tôi xin gửi lời cảm ơn tới các admin đã tạo ra sân chơi cho anh em học hỏi và giúp tôi có được khoản thu nhập đều đặn hàng tháng.
Tôi cũng từng có những bài chia sẻ về cầu kèo, cũng rất tâm huyết nhưng vì những anh em có hỏi những câu khó nghe và áp đặt suy nghĩ quá nên tôi đã xoá những bai đó.
Nhưng cuộc sống là để chia sẻ và cho đi. Nên nay tôi mạo muội chia sẻ lại cách tôi đánh đều đặn và đã về bờ với khoản thu nhập đều đặn từ 80-120% vốn tổng/tháng.
Các bác biết đấy. Trong kinh doanh để đạt được mức 20-25% lợi nhuận đã là sự mơ ước của nhiều doanh nghiệp lớn r. Nên trong cách đánh mà tôi đang áp dụng, rất đề cao nguồn vốn, cách quản lý và điều phối vốn. Cũng như đặt chỉ tiêu theo khung, ngay, tuần thật sự rõ ràng.
Đầu tiên tôi xin nói qua về vốn của tôi.
Vốn tổng của tôi là 50tr. Nên nếu ae nao vốn ít hay nhiều hơn thì tự chia nhé.
Còn về cách tôi đánh là Tài-xỉu. Va chỉ đánh MỘT KIỂU DUY NHẤT. Bất kể nắng mưa, hay thời tiết thay đổi. Cũng chỉ đánh 1 kiểu đó. Tôi đặt chỉ tiêu 1 ngày 2-3 khung. Mỗi khung +3-+5 và chỉ tiêu 1 ngày là +10. Với mức vào tiền tay đầu là 200k (tức khoảng 0,4% vốn tổng). Nói dài quá r ???

Thôi vào vđề cầu tôi đánh. Tôi chỉ đánh cầu gãy trong tx, tại sao tôi lại gọi là cầu gãy. Vì ở dạng cầu này thường bệt k quá 3 tay trên 1 cột tài hoặc xỉu. Với mức đi tiền nuôi 3 tay là 1-3-7. Nếu gãy khung chờ cho hết dây bệt rồi lại đánh tiếp. Nghĩa là nếu ae thấy thấy nó ra tài ở tay đầu thì nuôi xỉu 3 tay và ngược lại. Nếu gãy khung 3 ván chờ cho nó hết dây bệt rồi lại vào tiền đánh tiếp. “Nói tóm lại với kiểu đánh này cứ bệt 4 tay là ae gãy”. Chuyện gãy khung cũng rất bthuong. Đấy là lý do tôi đi tay đầu chỉ 0,4% vốn.
Nếu gãy cũng đừng nóng máu hay nao núng, cứ kiên định với chiến lược đã vạch sẵn. Sẽ gỡ lại nhanh thôi. Bet nó sẽ trả lại các bác sớm thôi. Trc khi vào tiền ae cũng nên nhận định cậu. Nếu nó đang có hướng bệt dài thì né ra nhé.
Và nhớ đánh có chỉ tiêu rõ ràng, chia vốn cẩn thận. Đừng THAM là thâm đấy.
Nếu ae chịu tuân thủ theo như tôi đã chia sẻ. Đảm bảo ae sẽ về bờ an toàn. Ae có thể tự vào test nhé. Và nên nhớ cta tính lợi nhuận theo cả quá trình.
Ae nào k hiểu cứ hỏi. Tôi sẽ vào trloi rr cho ae.
Note: cách này chống chỉ định các bác thích ăn sổi, chỉ phù hợp các ae chịu khó gom gió thành bão. Tính lãi theo tuần, tháng.
À để tránh gây sự ức chế cho nhau. Những ae định hỏi kiểu “tại sao lại đánh thế, đánh thế lấy đâu ra lãi? Hay những câu hỏi kiểu thượng đẳng” Né dùm nhé. Vì ít nhất tôi theo kiểu này cũng đc 3 tháng liên tục r. Và khi cta đang thành công. Thì chẳng việc gì phải vội vàng thay đổi cả.
Chúc tất cả ae luôn may mắn, rr và đập chết bọn Bet
Chúc mừng bác đã về bờ an toàn

Bạn có thể chỉ cho mình pp vào tiền từng khung của bạn có dc ko

Mình ghi rõ r đó ae. Mức vốn mình 50m
Vào mức tổi thiểu 200k(0,4%) vốn tổng. 3 mức 1 khung (1-3-7)
Bro tự chia theo số vốn của bro
Khung nào bạn cũng vào mức như vậy à. Gãy khung Bạn có gấp thếp lên k. Hay vẫn như vạy

cảm ơn bài chia sẻ của Bác.
Và cái cốt lõi ae hay thua là quá tham,có 1 muốn được 10.không cần vốn 50như Bác CS.chỉ cần vốn 1M.ae đi tay 20k(10k) đủ 100k(200k) ae cứ nghỉ cuối tuần cuối tháng ae đã hơn nhiều ae cô bác đi xách sô rôi ae ạ
Em đây cũng từng đóng học phí cho Xóc,tài xỉu,thêm bét,tuy không hẳn là số to chỉ vỏn vẹn 18M học phí.quay lại e còn vốn 5M.gọi là đồng lương cuối cùng để chi tiêu.ngày e cũng chỉ dám đánh tay 50k.ngày chia 3ca.nếu đủ 400-500k thi e nghỉ.tổng kết tháng+lương làm cty.e cũng có đủ cho vk con e mớ rau muống.bát gạo trắng
chúc ae DĐ sưc khoẻ.dữ vững tinh thần
Chuẩn luôn. Quan trọng là cảm xúc. Và kìm chế. Hôm trước mình còn đúng 700k. Cả ngay đi làm rảnh vào thấy cầu đẹp rỉa xíu đánh có 50 100 200k. Thế mà cuối ngày lên dc 1m8. Nhưng chỉ 1 chút đi lệch với hướng với mục đích bàn đầu lại cháy tk

Chuẩn luôn. Quan trọng là cảm xúc. Và kìm chế. Hôm trước mình còn đúng 700k. Cả ngay đi làm rảnh vào thấy cầu đẹp rỉa xíu đánh có 50 100 200k. Thế mà cuối ngày lên dc 1m8. Nhưng chỉ 1 chút đi lệch với hướng với mục đích bàn đầu lại cháy tk
Cảm xúc rất quan trọng. Hôm mình thua còn 95k trong tài khoản. Sáng dậy gấp chảo 2 tay lên 300 mấy. Rỉa từ từ lên dc 1tr2 mà ko nghỉ. Thua 5 tay thông bay luôn 1tr2. Đến khi hết tiền rồi mới tiếc. Mà lần nào cũng như lần nấy. Vẫn ko thể kiểm soát dc

Chào tất cả các Admin, CT và ae trong đại gia đình GMSH.
Lời đầu tiên tôi xin gửi lời cảm ơn tới các admin đã tạo ra sân chơi cho anh em học hỏi và giúp tôi có được khoản thu nhập đều đặn hàng tháng.
Tôi cũng từng có những bài chia sẻ về cầu kèo, cũng rất tâm huyết nhưng vì những anh em có hỏi những câu khó nghe và áp đặt suy nghĩ quá nên tôi đã xoá những bai đó.
Nhưng cuộc sống là để chia sẻ và cho đi. Nên nay tôi mạo muội chia sẻ lại cách tôi đánh đều đặn và đã về bờ với khoản thu nhập đều đặn từ 80-120% vốn tổng/tháng.
Các bác biết đấy. Trong kinh doanh để đạt được mức 20-25% lợi nhuận đã là sự mơ ước của nhiều doanh nghiệp lớn r. Nên trong cách đánh mà tôi đang áp dụng, rất đề cao nguồn vốn, cách quản lý và điều phối vốn. Cũng như đặt chỉ tiêu theo khung, ngay, tuần thật sự rõ ràng.
Đầu tiên tôi xin nói qua về vốn của tôi.
Vốn tổng của tôi là 50tr. Nên nếu ae nao vốn ít hay nhiều hơn thì tự chia nhé.
Còn về cách tôi đánh là Tài-xỉu. Va chỉ đánh MỘT KIỂU DUY NHẤT. Bất kể nắng mưa, hay thời tiết thay đổi. Cũng chỉ đánh 1 kiểu đó. Tôi đặt chỉ tiêu 1 ngày 2-3 khung. Mỗi khung +3-+5 và chỉ tiêu 1 ngày là +10. Với mức vào tiền tay đầu là 200k (tức khoảng 0,4% vốn tổng). Nói dài quá r ???

Thôi vào vđề cầu tôi đánh. Tôi chỉ đánh cầu gãy trong tx, tại sao tôi lại gọi là cầu gãy. Vì ở dạng cầu này thường bệt k quá 3 tay trên 1 cột tài hoặc xỉu. Với mức đi tiền nuôi 3 tay là 1-3-7. Nếu gãy khung chờ cho hết dây bệt rồi lại đánh tiếp. Nghĩa là nếu ae thấy thấy nó ra tài ở tay đầu thì nuôi xỉu 3 tay và ngược lại. Nếu gãy khung 3 ván chờ cho nó hết dây bệt rồi lại vào tiền đánh tiếp. “Nói tóm lại với kiểu đánh này cứ bệt 4 tay là ae gãy”. Chuyện gãy khung cũng rất bthuong. Đấy là lý do tôi đi tay đầu chỉ 0,4% vốn.
Nếu gãy cũng đừng nóng máu hay nao núng, cứ kiên định với chiến lược đã vạch sẵn. Sẽ gỡ lại nhanh thôi. Bet nó sẽ trả lại các bác sớm thôi. Trc khi vào tiền ae cũng nên nhận định cậu. Nếu nó đang có hướng bệt dài thì né ra nhé.
Và nhớ đánh có chỉ tiêu rõ ràng, chia vốn cẩn thận. Đừng THAM là thâm đấy.
Nếu ae chịu tuân thủ theo như tôi đã chia sẻ. Đảm bảo ae sẽ về bờ an toàn. Ae có thể tự vào test nhé. Và nên nhớ cta tính lợi nhuận theo cả quá trình.
Ae nào k hiểu cứ hỏi. Tôi sẽ vào trloi rr cho ae.
Note: cách này chống chỉ định các bác thích ăn sổi, chỉ phù hợp các ae chịu khó gom gió thành bão. Tính lãi theo tuần, tháng.
À để tránh gây sự ức chế cho nhau. Những ae định hỏi kiểu “tại sao lại đánh thế, đánh thế lấy đâu ra lãi? Hay những câu hỏi kiểu thượng đẳng” Né dùm nhé. Vì ít nhất tôi theo kiểu này cũng đc 3 tháng liên tục r. Và khi cta đang thành công. Thì chẳng việc gì phải vội vàng thay đổi cả.
Chúc tất cả ae luôn may mắn, rr và đập chết bọn Bet
2
Cách của bạn rất hay .Cảm ơn Bạn đã chia sẻ

Nói thật với ae. Tôi chơi bet gần 3 năm nay r. Còn trc đó từ thời Rik thì k nói. Nói thật năm đầu tôi âm khoảng 400m. Sau hết sạch vốn. TÔi cay cú đâm vào nghiên cứu các phương pháp. Rồi dần dần tôi hiểu ra. Chỉ có phương pháp chuẩn mới ăn đc bọn bet. Còn lại thì nói thật. Cầu kèo trong tay tôi có đến hàng chục loại cầu. Nhưng cứ ăn hnay hsau gãy thì cũng bằng hoà.
Nên khuyên thật các ae. Hãy coi nó là đầu tư. Đã là đầu tư kinh doanh thì tiên quyết vào có vốn ổn định. Kiến thức. Chứ cứ đánh tù mù may rủi thì sớm ra đảo lắm.
Còn ai thích ăn sổi thì tôi chịu.
Giờ tôi cứ đánh chỉ tiêu tháng kiếm nhẹ nhàng.
Đang tính cầy đến giữa năm sau vốn ổn làm căn chung cư. Chứ thấy ng khác xa lánh cảnh cờ bạc lạnh lẽo lắm.
Mà tôi cũng vẫn có cviec ổn định. Nên mọi thứ đang ok
[/QUOTE
Mình dính vào bét từ đợt dịch, đã bị thua đến giờ gần 100tr, đã và Đang luyện được tính ko máu chó rồi ạ, bạn Cho mình lời khuyên xem có nên vay thêm 50tr rồi chơi Theo pp của bạn để về bờ ko ạ?