Thảo luận - Cách vào tiền cho dàn Đề 64S hiệu quả nhất | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cách vào tiền cho dàn Đề 64S hiệu quả nhất

Xin kính chào toàn thể 500 AE Diễn Đàn GMSH.
Trước tiên xin chân thành cảm ơn tới BQT Diễn Đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích cho những anh em đam mê bộ môn số học.
Vào thẳng vấn đề của TOPPIC luôn, Như toàn bộ anh em đều thấy các cao thủ của Diễn Đàn hay mỗi cá nhân chúng ta bắt dàn đề 64S, nếu phong độ ổn định thì trung bình cũng được khoảng 19~22 nháy/ tháng .
Vậy nếu như cứ đi đều tiền thì Nổ 19/30 nháy sẽ bị lỗ nhẹ. Để có lãi chúng ta phải nổ 20 nháy trở lên.
Vậy thì để kiếm tiền từ dàn đề 64S khả năng sẽ rất chi là khó khăn.
Qua bài viết này rất mong nhận được sự chỉ giáo từ các Cao thủ trong diễn đàn có PP vào tiền hợp lý nhất cho dàn 64S hàng ngày.
Trân trọng cảm ơn.

Mong các cao thủ chỉ giáo cách vào tiền hiệu quả cho dàn 64 số ạ

Mong các cao thủ chỉ giáo cách vào tiền hiệu quả cho dàn 64 số ạ

Ae k nên đi đều tiền nhé nếu gẫy 1 ngày thì phải ăn liên tiếp 2 ngày mới gỡ lại đc khung gẫy đó nên ae cứ chão 3 ngày thôi dàn 64s dễ bắt mà

Bạn phải tìm đc cao thủ hợp duyên với dàn 64s , k thì bạn phải tìm đc cầu dàn 64s đánh tháng gẫy thì gấp chão đừng đi đều tiền k lãi đâu

Đi khung 2 ngày 1 3 thôi để đỡ cút vốn

1-3-8 P phải tự lên được dàn 64 số thì mới dễ kiểm soát được

Mình vẫn đang tự lên Dàn 64S hàng ngày được.
Và trung bình vẫn nổ tầm 20/30 nháy hàng tháng, nhưng mà có những lần cũng gãy thông 2,3 ngày.
Nên rất ngại phương án Chão.
Mà chưa tìm dược PP nào vào tiền hợp lý cả .

Kiếm thêm 1 dàn 64 số nhịp đều đều đánh 2 dàn song song luôn. Có ăn

64 s nên ghép thêm càng vào đánh vốn nhỏ hơn giàn 64s tối ưu hơn khoảng 448 xu so với giàn 64s

Khuyên ae không nên chảo.Chảo gãy thông là chết.Có cao thủ từng gãy 6 ngày liên tiếp với dàn 64s.Còn chuyện gãy 3 ngày liên tiếp là điều xảy ra nhiều.
ae chảo đỏ thì ăn nhưng đen thì chết sâu.AE nên tính toán chơi an toàn

64 s nên ghép thêm càng vào đánh vốn nhỏ hơn giàn 64s tối ưu hơn khoảng 448 xu so với giàn 64s
Dàn 64S trúng đã khó, Ghép càng tỷ lệ trượt càng cao hơn bác ah,
Chẳng qua là thích hợp hơn với những ai vốn nhỏ thôi ạ

Đến thờii điểm nầy mình thấy p,p đi tiền của mình đã chia sẻ vẫn ok