Thảo luận - Cách vào tiền cho dàn Đề 64S hiệu quả nhất | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cách vào tiền cho dàn Đề 64S hiệu quả nhất

Xin kính chào toàn thể 500 AE Diễn Đàn GMSH.
Trước tiên xin chân thành cảm ơn tới BQT Diễn Đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích cho những anh em đam mê bộ môn số học.
Vào thẳng vấn đề của TOPPIC luôn, Như toàn bộ anh em đều thấy các cao thủ của Diễn Đàn hay mỗi cá nhân chúng ta bắt dàn đề 64S, nếu phong độ ổn định thì trung bình cũng được khoảng 19~22 nháy/ tháng .
Vậy nếu như cứ đi đều tiền thì Nổ 19/30 nháy sẽ bị lỗ nhẹ. Để có lãi chúng ta phải nổ 20 nháy trở lên.
Vậy thì để kiếm tiền từ dàn đề 64S khả năng sẽ rất chi là khó khăn.
Qua bài viết này rất mong nhận được sự chỉ giáo từ các Cao thủ trong diễn đàn có PP vào tiền hợp lý nhất cho dàn 64S hàng ngày.
Trân trọng cảm ơn.

Bác đi đi khung đi 1 3 8 thôi có nhiều ct chốt k gẫy quá 3 ngay đâu bạn nhưng vẫn có ct gẫy thông nên cũng phải tùy thuộc vào duyên nữa bác ạ

Pp vao tiền dàn 64s thì vãn vào tiền 1 3 8 thôi bạn nó gẫy 3 tay thì vào tiền lại như mục đầu k nên chão vượt

Dàn 64s mà ghép đến 7c thì ăn đc bao nhiêu hả bạn

Thấy vì đánh dàn 64s sao ae k đánh stl khung 2 ngày đi theo tỷ lệ 5 15 hoặc 10 30 nhỉ

Chuẩn rồi nếu chơi dàn 64s thì phải chão k là k có lãi đâu

Ae thay chơi dàn thì đi lô khung cũng đc

H dàn 64s thì nên ghép mấy càng thì hợp lý hả bạn

Xin kính chào toàn thể 500 AE Diễn Đàn GMSH.
Trước tiên xin chân thành cảm ơn tới BQT Diễn Đàn đã tạo ra sân chơi bổ ích cho những anh em đam mê bộ môn số học.
Vào thẳng vấn đề của TOPPIC luôn, Như toàn bộ anh em đều thấy các cao thủ của Diễn Đàn hay mỗi cá nhân chúng ta bắt dàn đề 64S, nếu phong độ ổn định thì trung bình cũng được khoảng 19~22 nháy/ tháng .
Vậy nếu như cứ đi đều tiền thì Nổ 19/30 nháy sẽ bị lỗ nhẹ. Để có lãi chúng ta phải nổ 20 nháy trở lên.
Vậy thì để kiếm tiền từ dàn đề 64S khả năng sẽ rất chi là khó khăn.
Qua bài viết này rất mong nhận được sự chỉ giáo từ các Cao thủ trong diễn đàn có PP vào tiền hợp lý nhất cho dàn 64S hàng ngày.
Trân trọng cảm ơn.
1-4-12_36 cứ thế phát huy

Mình vẫn đang tự lên Dàn 64S hàng ngày được.
Và trung bình vẫn nổ tầm 20/30 nháy hàng tháng, nhưng mà có những lần cũng gãy thông 2,3 ngày.
Nên rất ngại phương án Chão.
Mà chưa tìm dược PP nào vào tiền hợp lý cả .
Bác có thể chia sẻ cách bắt dàn 64 số được không ạ, em cám ơn bác,

Như này nhé - ko thì hên xui đi - cầm 2 tk vào - tk đánh từ 00-64 cộng - tài khoản 2 từ 35-99 - nếu đề nó ra cứ vào khoảng 35-64 thì x2 còn ko thì hẹo 😂. 1/2 tay - không thì tìm 1 ct nào có nhịp ăn ổn định thì đều tay ko chão là thấy an toàn