Về bờ - Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuan010792

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,212
Điểm
173
Xu
3,064Xu
Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.

Đính kèm

Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
vốn gì mà 500k phải hơn 500k thì đúng ? ngày đầu bạn đã thua hơn 3m rồi theo lý thuyết bạn còn âm ngược lại nữa ? thua hết 500k mà vẫn chơi dc ngày hôm sau ? nói thì nói cho chuẩn chứ, vốn 5m người ta còn tin chứ 500k mà thua ngay ngày đầu mà vẫn có vốn đánh tiếp thì hay đó bạn

vốn gì mà 500k phải hơn 500k thì đúng ? ngày đầu bạn đã thua hơn 3m rồi theo lý thuyết bạn còn âm ngược lại nữa ? thua hết 500k mà vẫn chơi dc ngày hôm sau ? nói thì nói cho chuẩn chứ, vốn 5m người ta còn tin chứ 500k mà thua ngay ngày đầu mà vẫn có vốn đánh tiếp thì hay đó bạn
Dự là Quỹ đen chưa tính ! Mới tính 500k vk cho thôi.

18 ngày của bạn ấy mà, chắc còn 4 ngày nữa bên tuần trước nữa

Haha, vốn 500k, tổng cược tới 50-60 triệu một ngày, kết quả dương 800-1tr. Bác này cảm ơn thì nói chung là cũng đúng, nhưng có điều để đạt được con số lời đó có lẽ bác phải đầu tư khác nhiều thời gian mới lên được số lời đó, vì dàn 64s thì nếu thông liên tiếp 10 tay (mỗi tay đi 1đ) mới được 350k, chưa kể gãy 1 tay thì phải 2-3 tay sau mới hồi lại được. Mà hiếm có khi nào cầu thông được 10 tay liên tiếp lắm. Em nạp vốn 100k chơi dàn bên 27 lô 3p mà mấy tiếng mới hết 100k.
Dù sao cũng chúc mừng bác và chúc bác sẽ luôn rực rỡ như thế này.

Chúc mừng người ae

Bạn chơi như thế nào cs được không

Haha, vốn 500k, tổng cược tới 50-60 triệu một ngày, kết quả dương 800-1tr. Bác này cảm ơn thì nói chung là cũng đúng, nhưng có điều để đạt được con số lời đó có lẽ bác phải đầu tư khác nhiều thời gian mới lên được số lời đó, vì dàn 64s thì nếu thông liên tiếp 10 tay (mỗi tay đi 1đ) mới được 350k, chưa kể gãy 1 tay thì phải 2-3 tay sau mới hồi lại được. Mà hiếm có khi nào cầu thông được 10 tay liên tiếp lắm. Em nạp vốn 100k chơi dàn bên 27 lô 3p mà mấy tiếng mới hết 100k.
Dù sao cũng chúc mừng bác và chúc bác sẽ luôn rực rỡ như thế này.
Đúng mà.có ngày ham cứ nhay linh tinh hết món này đến món kia nên mới ra 5-60m.quan trọng vẫn có lãi.đủ là nghỉ ko tham.bình thường cứ đi 3d dàn 64s thôi

Mất 3tr đó mới xin đk vk 500k đấy bạn á.😅😅

Quan trọng nhất là ae biết quản lý vốn biết điểm dừng lỗ lãi ntn cho hợp lý.2 anh là người đã dạy cho tôi những điều này.muốn cs lên đây để ae có 1 chút động lực.còn ai gạch đá gì em chấp hết.cứ ngày có 2-300k là ok nhé.😎😎😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.