Về bờ - Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
Cho mink xin hỏi bạn theo cao thủ nào mà hay vậy với lại chơi về gì thế

Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
Xin dàn lô bet a ơi

Chúc cả nhà may mắn nổ rực rỡ nha. 🍀🍀🍀 Anh/Chị cần tư vấn về cách chọn và xem số CT, phương pháp chơi, cách chia vốn... , rảnh tay nhắn tin MÂY hướng dẫn nha
- Tiểu Mây Facebook: http://m.me/tieumay6868/
( ở messenger tin nhắn của facebook tìm từ khóa tieumay6868 là ra em ạ )

còn sống ko hay ra đảo rồi chủ topic, xin sao kê mấy tuần xem với để lấy động lực :covid:

bạn chơi biết dừng đúng lúc như thế này là rất ok. Nhiều người vì lòng tham mà ko biết điểm dừng lên mới đi xa bờ kể cả tôi trong đó. Rất mong muốn có được sự bình tĩnh như bạn

bạn chơi biết dừng đúng lúc như thế này là rất ok. Nhiều người vì lòng tham mà ko biết điểm dừng lên mới đi xa bờ kể cả tôi trong đó. Rất mong muốn có được sự bình tĩnh như bạn
Bác ấy chơi dàn 64s MB đấy

Xin đc học hỏi nhờ b chia sẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.