Về bờ - Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác lên đây chia sẻ, hay là khoe thành tích ạ
Cầu anh thiện nhân đã cs rồi mà bạn.mình ko bằng ai nên ko giám khoe khoang gì cả.chỉ đăng lên để ae có chút động lực niềm tin để về bờ thôi

Dàn động đánh theo kỳ quay ko phải dàn cố định nhé😅😅
Dan động hay dàn tỉnh thì cũng có cách bắt chứ người ae cứ khoe chiến tích còn pp chơi cứ khư khư ôm một chắc ko cho ai biết.

Cầu anh thiện nhân đã cs rồi mà bạn.mình ko bằng ai nên ko giám khoe khoang gì cả.chỉ đăng lên để ae có chút động lực niềm tin để về bờ thôi
Chia sẻ rồi nhưng ko phải ai cũng xem dc bạn may măn bit dc còn nhiều người chưa bit. Bạn ko chia sẻ cư đăng thành quả len làm gì

Chia sẻ rồi nhưng ko phải ai cũng xem dc bạn may măn bit dc còn nhiều người chưa bit. Bạn ko chia sẻ cư đăng thành quả len làm gì
Lấy 4 số cuối của g3.1 là 4 chạm.nếu trùng laya bóng dương.cầu 2 mình cũng hay chơi là lấy 4 số đầu tiên của g4 là 4c nhé

Mình nghỉ ai đã chơi cái này chắc cũng có 1-2 cầu cơ bản trong đầu rồi.cái chính là cá nhân bạn có biết đủ là dừng hay ko thôi.😅😅

Mình chơi 27 lô bet mà bạn
Mình sợ best lắm rồi k dám động , mình k chơi nhưng rất tò mò muốn biết cầu của CT thiện nhân để tự mình kiểm chứng xem tỉ lệ thế nào biết đâu sẽ có lúc cần dùng đến vì vậy mong bạn chia sẻ lại ạ. Hoặc chỉ chỗ mà CT thiện nhân cs để mình tìm tự đọc , xin cảm ơn bạn

Quả còn non và xanh thì chưa thu hoạch được,quan trọng là đc bao lâu thôi,dù sao cũng xin chúc mừng bạn.
Screenshot_2022-08-15-20-17-19-64_24ff88afa895f91bef1242c2a3aedba5.jpg

Nói chung là đỏ ăn tất.. vốn 5m trong 1 tay lên 20m bt
Cái này mới ngon nhưng cũng nên cẩn thẩn.tôi nhiều khi đang trên trời rơi xuống địa ngục...

Đính kèm

Mình sợ best lắm rồi k dám động , mình k chơi nhưng rất tò mò muốn biết cầu của CT thiện nhân để tự mình kiểm chứng xem tỉ lệ thế nào biết đâu sẽ có lúc cần dùng đến vì vậy mong bạn chia sẻ lại ạ. Hoặc chỉ chỗ mà CT thiện nhân cs để mình tìm tự đọc , xin cảm ơn bạn
Cầu anh thiện nhân cs lấy 4 số cuối g3.1 là 4c đề.nếu trùng lấy bóng dương hoặc cầu của mình hay chơi lấy 4 số đầu tiên của g4 làm 4c

mình hay bắt 4chạm giải 3.4 cũng lấy 4 con làm chạm ,k đủ thì bắt con số giống lấy bóng để làm 4chạm 🤣🤣nghe quen quá chúc bác về bờ may mắn nhé ,cầu ngon thì đi 2tay thui

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.