Về bờ - Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình hay bắt 4chạm giải 3.4 cũng lấy 4 con làm chạm ,k đủ thì bắt con số giống lấy bóng để làm 4chạm 🤣🤣nghe quen quá chúc bác về bờ may mắn nhé ,cầu ngon thì đi 2tay thui
Ok bạn.cứ đi đều tiền thông 2-3 tay là đủ chỉ tiêu rồi😅😅

không thấy chốt lãi ngày 20-21 nhỉ chắc lại ra đảo rồi

Bác chơi 4c cho cả đặc biệt và giải nhất à.

vốn gì mà 500k phải hơn 500k thì đúng ? ngày đầu bạn đã thua hơn 3m rồi theo lý thuyết bạn còn âm ngược lại nữa ? thua hết 500k mà vẫn chơi dc ngày hôm sau ? nói thì nói cho chuẩn chứ, vốn 5m người ta còn tin chứ 500k mà thua ngay ngày đầu mà vẫn có vốn đánh tiếp thì hay đó bạn
chắc là sau hôm thua hơn 3m

Cứ đủ là nghỉ bạn nhé.quan trọng là biết điểm dừng😎😎
phải nói là sợ nhất là nghiện. mình thí quá nghiện luôn. nhiều khi 200k trong 6 hôm lên gần 200m .hay cách đây mấy hôm 500k sau 4 hôm lên 125m có những hôm ăn được hơn 70m mà vẫn cày và cuối cùng thì cũng còn cái nịt

phải nói là sợ nhất là nghiện. mình thí quá nghiện luôn. nhiều khi 200k trong 6 hôm lên gần 200m .hay cách đây mấy hôm 500k sau 4 hôm lên 125m có những hôm ăn được hơn 70m mà vẫn cày và cuối cùng thì cũng còn cái nịt
Cờ bạc chỉ sợ người ăn non thôi bác😅😅

Bác chơi bt đề ah mà ăn to thế

bạn chơi kiểu gì mà hay vậy

Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
cách ji vậy bạn .chỉ mình với .

Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
Anh ơi em cũng rất thích chơi dàn 64 số anh bảo cho em nha

Minh cug chơi dàn 64s.nhieu thi ko tham nhug ngay 500k thi tmai.nhug cach choi cua mình ptap.tay nao cug loại chứ ko copy paste dc.nen ko dạy lai mng dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.