Về bờ - Cảm ơn a PHAN BAO ,ae và các CHỦ TỊCH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a PHAN BAO ,ae và các CHỦ TỊCH

minhluc321

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
15
Điểm
128
Xu
10,000Xu
Lúc chưa vào diễn đàn t lam an thua lo .và tìm tới những con số để trả nợ nần k ngờ càng chơi càng nợ , tôi nói mội người sẽ k tin,nhưng thật sự nếu k chơi tôi k bao giờ trả hết nợ, cũng theo ae ngoài chơi mua số này nọ cũng bị lừa . Rồi vô tình tôi thấy ae chia sẽ lên face rồi xin vô nhóm măy mắn sao tôi chọn đúng 1 người đó là a phan bảo.toii chỉ theo 1 người , Từ từ t học cách cua a Bảo vào tiền ở MB luc đầu tôi theo dàn 64 số xong theo 3d, và bây giờ là 4d và t chỉ theo đúng như a Bảo đã chỉ dẫn. Bây giờ t đã vào bờ an toàn và tra đã đủ số nợ mà tôi k thể ngờ tới. Cám ơn a Bảo , và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi đẳng cấp như zay, 1 lần nữa cảm ơn a .tôi chúc nhiều sk ,va ae xa bờ sẽ gặp đc nhiều may mắn giống tôi.

Lúc chưa vào diễn đàn t lam an thua lo .và tìm tới những con số để trả nợ nần k ngờ càng chơi càng nợ , tôi nói mội người sẽ k tin,nhưng thật sự nếu k chơi tôi k bao giờ trả hết nợ, cũng theo ae ngoài chơi mua số này nọ cũng bị lừa . Rồi vô tình tôi thấy ae chia sẽ lên face rồi xin vô nhóm măy mắn sao tôi chọn đúng 1 người đó là a phan bảo.toii chỉ theo 1 người , Từ từ t học cách cua a Bảo vào tiền ở MB luc đầu tôi theo dàn 64 số xong theo 3d, và bây giờ là 4d và t chỉ theo đúng như a Bảo đã chỉ dẫn. Bây giờ t đã vào bờ an toàn và tra đã đủ số nợ mà tôi k thể ngờ tới. Cám ơn a Bảo , và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi đẳng cấp như zay, 1 lần nữa cảm ơn a .tôi chúc nhiều sk ,va ae xa bờ sẽ gặp đc nhiều may mắn giống tôi.
CHúc mừng bạn nhé. Mình giờ chỉ dám đi theo 3d theo bạn như thế có ổn ko. Mình cũng chỉ dám đi với số vốn mình có. Vào 4d vốn cần nhiểu hơn.

Chúc mừng người ae

Thế quá tốt rồi

chuc mung ban nhe da di dung phuong huong/tuy hom nay minh toan het lo cua phan bao nhung minh ko bn vi minh ko di dc nhu phan bao da chia se/vi qua xa bo ko du von de giu tien ,//// chuc phan bao giu vung phong do /minh tin 1 ngay minh se ve bo...

các bác ơi e mơi vào diễn đàn. Cho e hỏi muốn xem a phan bảo chốt thì xem ở đâu ạ

Bác Phan bảo và các ct chốt số hay quá đi mình vẫn Tin tưởng bác Phan bảo nhất nhưng mình nghĩ chơi dung cách của bác phan bảo nói sẽ về Bo sớm thôi chúc mọi người cứ chơi dung cách như bác Phan bảo nói là 1 năm là OK chúc mọi người về bờ sớm nhé chúc bác Phan bảo mạnh khỏe và thành công nhiều hơn nữa

Chúc mừng bạn đã về bờ an toàn mình cũng vào diễn đàn lâu rồi thấy phong độ a phan bảo là ổn định nhất mình cũng đang bám theo để tháng có thêm khoản thu nhập

Anh phan bao ơi cho e hõi ? Dàn 4d cua anh 1 tuần thông đc mấy ngày ? E định đầu tư vào dàn 4d ? E mới theo a đc vài hôm ! Nên ko rành lắm a có thễ nói cho e nghe đc ko? Hoảc 1 tháng dàn 4d thông bao nhiêu ngày a nhĩ

Mốt cứ vào khu vực cao thủ chot so. Tôi chốt 3 miền. Miền bắc là 17h00
Dàn 3D và 4D nhiều quá soạn ra để đánh cũng mất rất nhiều thời gian.a có thể chỉ giúp e cách soạn ra 1 cách nhanh và hiệu quả ko

mình có 8 củ thì chia vốn theo a Phan Bảo kiểu j v ae?