Về bờ - Cảm ơn a phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a phan bảo

Chúc mừng bạn nhé đã tìm được ánh sáng từ cao thủ

Em cũng rất cảm ơn cao thủ phan bảo. Em chúc anh luôn mạnh khỏe và duy trì phong độ để cho chúng em vào bờ an toàn để đc trở về xung họp cùng gia đình trong ngày tết này

Em cũng rất cảm ơn cao thủ phan bảo. Em chúc anh luôn mạnh khỏe và duy trì phong độ để cho chúng em vào bờ an toàn để đc trở về xung họp cùng gia đình trong ngày tết này
Cố lên anh em chọn cao thủ quá là chuẩn lun ấy chứ, em cảm ơn anh ạ
12290

Hôm nay Phan bảo ko có nhay nào là tại mk do, vì hôm nay là ngày dau tien mk vao dd lấy số của Pb chơi cho nên bị tạch số dang day den xin lỗi Ace nha

Hôm nay Phan bảo ko có nhay nào là tại mk do, vì hôm nay là ngày dau tien mk vao dd lấy số của Pb chơi cho nên bị tạch số dang day den xin lỗi Ace nha
Làm gì có chuyện đó em, thậm chí anh còn cảm thấy may mắn ấy chứ, không ăn được lô cũng chẳng sao, vì lô chỉ chơi 3 phần tiền thôi, còn đề thì chơi 7 phần tiền mà, hôm qua ăn được cả 2 dàn đề, ăn được cả 3 càng đề, và đặc biệt hơn là ăn được Tứ Thủ đề, điều này không nhiều cao làm được vậy đâu em, đừng áy náy và cho rằng mình có lỗi thế nhé...

Mong a phan bảo luôn có phong độ tốt cho bọn e lên thuyền