Về bờ - Cảm ơn a phan bảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a phan bảo

Ko phải nói nhiều. Thật sự cảm ơn a. Mặc dù e chưa về bờ. Nhưng cũng nhờ a mà e đã bớt mệt. Chỉ mong có dịp gặp mặt để tạ ơn a.
Chào bạn, hôm nay tôi mới rảnh để đọc những lời cám ơn trên.
Chúc bạn và tất cả anh em trên diễn đàn ai cũng tìm được cho mình cách chơi tốt nhất để nhanh chóng về bờ.

Chúc bạn và tất cả anh em trên diễn đàn ai cũng tìm được cho mình cách chơi tốt nhất để nhanh chóng về bờ.
So luong nguoi like va yếu thích a Phan bao luon dan dau ,chuc a sức khoe va phong do ,de ae co cai tet dam am va HP nhe a

Cầu mong a p.bảo sức khỏe thật tốt để soi những con số thật chuẩn để đưa ae vào bờ an toàn . tuy chưa gặp a ở ngoài nhưng thầm cảm ơn anh rất nhiều .

Hôm nay Phan bảo ko có nhay nào là tại mk do, vì hôm nay là ngày dau tien mk vao dd lấy số của Pb chơi cho nên bị tạch số dang day den xin lỗi Ace nha
Vãi. ko phải đâu bạn ơi. số ngày đc ngày gãy quan trọng là mk biết quản lý vốn để ngày đc bù lỗ ngày gãy bạn nha

Ko phải nói nhiều. Thật sự cảm ơn a. Mặc dù e chưa về bờ. Nhưng cũng nhờ a mà e đã bớt mệt. Chỉ mong có dịp gặp mặt để tạ ơn a.
Fan hâm mộ bác PhanBao qúa đông luôn. Chúc bạn sớm về bờ nha

Hôm qua anh em nào ăn đc TTĐ chủ tịch lên ko, tui cẩn thận qau đánh cái dàn mà quên lót TTĐ nhìn đơn các ae trúng tiếc ghê

ban danh j theo ct ma dc ve bo the cho minh tham khao kn dc ko

So luong nguoi like va yếu thích a Phan bao luon dan dau ,chuc a sức khoe va phong do ,de ae co cai tet dam am va HP nhe a
Cao thủ chốt số hay trúng thì bà kon theo cũng dễ hỉu thôi, thêm nữa là a quan tâm đến mọi ng chia sẻ như gđ v

ma'y hom nay cao thu tru'ng nh` the' da~ ve` bo` chua b?

Chúc cao thủ phong độ luôn chói sang như những ngày vừa qua để ae theo về bờ nhé

Thật sự cảm ơn anh mặc dù chưa đc về bờ nhưng a cũng đã giúp e đc phần nào. Chỉ mong có dịp gặp mặt để tạ ơn a.