Về bờ - Cảm ơn a PHANBAO e sắp về đc bờ rồi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a PHANBAO e sắp về đc bờ rồi

baby218

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
504
Điểm
173
Xu
10,000Xu
E chỉ đánh 2 củ mb theo a PHANBAO. Lúc nào cũng ngập mồm nếu trúng 2 con lô trở lên. 3 con lô 20 điểm = 60. Xiên 2 = 3 cặp 300n. Xiên 3 e đánh 50n. Còn 30 nghìn e thik con đề nào e chơi... rr quá các bác ạ

E chỉ đánh 2 củ mb theo a PHANBAO. Lúc nào cũng ngập mồm nếu trúng 2 con lô trở lên. 3 con lô 20 điểm = 60. Xiên 2 = 3 cặp 300n. Xiên 3 e đánh 50n. Còn 30 nghìn e thik con đề nào e chơi... rr quá các bác ạView attachment 91551
BẠN UP ĐƠN CƯỢC THẮNG LUÔN ĐỂ ĐỘNG VIÊN CAO THỦ NHÉ BẠN

người anh em ơi, tôi theo ct cả miền nam với miền trung hôm nay, Toang cả Nam và Trung, ra Bắc nghĩ ngày đen của ct nên bỏ Lô, vẫn theo Đề người ae ạ, hay không ? khổ tôi chưa ... khục khục.. tưởng hôm nay thua rồi, vậy mà tối đến ct hô “Biến” phát, tôi vẫn đạt thắng lợi theo chỉ tiêu đề ra, vái sống ct PhanBao ông ạ !
Theo đều tay miền bắc thui. Đừng giải nhiều b ạ theo quan điểm mh là thế

Bác phan bảo chuẩn quá tuy em chưa về bờ nhưng đánh theo bác thấy yên tâm, bác hãy cứ mạnh khỏe chốt lô miền Bắc là em theo bác để cố gắng lấy lại những gì đã mất