Về bờ - Cảm ơn anh Hoàng Thiên.Người đã cho em niềm tin về bờ là ntn😎😎 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn anh Hoàng Thiên.Người đã cho em niềm tin về bờ là ntn😎😎

View attachment 177099Nói thật với a e . Tôi cung chỉ tiêu cố gắng các kiểu đây . Từ khi a thiên xem đc quả chỉ tiêu này của tôi . Tôi đánh đâu chết đấy . Kk . Chả biết sao từ hồi đó tới giờ thua k ngóc đầu lên đc . 😹
Bác chơi sóc hay lô mà xanh đều thế cs e theo với

tôi bay 100m giờ ko có phương hướng ko biết chơi cái gì gỡ lại,ae cho tôi xin lời khuyên

tôi bay 100m giờ ko có phương hướng ko biết chơi cái gì gỡ lại,ae cho tôi xin lời khuyên
Thế ông đánh cgi mà bay 100m vậy . Ham gỡ vậy ông . Giờ cứ từ từ tính chuyện gỡ sau đi . Ổn định lại tâm lý đã . Phải học đc cái nhẫn lại khi chơi , thắng đủ ngỉ , thua dừng lại k đánh nữa . Đợi khi nào cầu ổn r đánh chứ cứ thấy ko ra cứ lao vào chão r tất tay là hỏng hẳn. Mà cái tâm lý bh phải ổn định. Nóng lòng gỡ . K gỡ đc đâu . Ổn định r gỡ dần chỉ tiêu ngày chứ 1 phát đòi ăn ngay k có đâu . Thua 100m . Kiếm vốn ngày chỉ tiêu 5 - 1tr thôi . Ăn ít + k tất tay là bất tử nhé .

Thế ông đánh cgi mà bay 100m vậy . Ham gỡ vậy ông . Giờ cứ từ từ tính chuyện gỡ sau đi . Ổn định lại tâm lý đã . Phải học đc cái nhẫn lại khi chơi , thắng đủ ngỉ , thua dừng lại k đánh nữa . Đợi khi nào cầu ổn r đánh chứ cứ thấy ko ra cứ lao vào chão r tất tay là hỏng hẳn. Mà cái tâm lý bh phải ổn định. Nóng lòng gỡ . K gỡ đc đâu . Ổn định r gỡ dần chỉ tiêu ngày chứ 1 phát đòi ăn ngay k có đâu . Thua 100m . Kiếm vốn ngày chỉ tiêu 5 - 1tr thôi . Ăn ít + k tất tay là bất tử nhé .
Tôi chơi đủ trò trên kubet rồi,gần đây nhất là tham gia bộ môn bacarat và rồng hổ.Thực tế vốn 20tr tôi chia mỗi ngày ra 10 lần chơi.Mỗi lần vào cứ cách 1 tiếng tôi lại bật máy lên chơi 1 lần ăn 1-200k là nghỉ luôn.đều đặn cuối ngày cũng dc 1-2tr nhưng đánh đến lúc kiếm dc 20tr dc tầm chục ngày miệt mài thì kiểu gì cũng có 1 ngày vô tình toang vốn 20tr ban đầu.Vậy là lại chuyển lãi kiếm dc ra gỡ lại là toang luôn trong ngày cả vốn lẫn lãi.Lại bắt đầu lại vốn 50tr mỗi ngày lại kiếm dc 5,7 triệu nhưng vòng lặp lại tiếp tục diễn ra.Có lẽ cờ bạc là vậy cứ chơi chơi mãi nhưng thực tế cuối cùng cũng ko dc cái gì.Nhiều lúc chơi thắng tiền thắng đi ăn tiêu nhưng rồi bất chợt 1 ngày tiền gốc toang thì cũng coi như những gì đã ăn tiêu đều là tiền thịt của mình!! Nghĩ lại mới thấy đúng là cờ bạc chỉ có ăn và từ bỏ thì còn có lãi còn vẫn chơi thì muôn thuở là còn cái nịt