Về bờ - Cảm ơn anh Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn anh Phan Bảo

ghtl1985

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
69
Điểm
118
Xu
10,000Xu
Cảm ơn anh rất nhiều, e đã có hi vọng trả được nợ ngân hàng rồi. E cảm thấy rất may mắn khi được vào diễn đàn và dõi theo anh. Cảm ơn anh và ad đã tạo ra sân chơi này để có thể giúp đỡ được những người đã từng lầm đường lạc lối như em.

=> Xem thêm những tâm sự từ Người về bờ tại đây!

Cảm ơn anh rất nhiều, e đã có hi vọng trả được nợ ngân hàng rồi. E cảm thấy rất may mắn khi được vào diễn đàn và dõi theo anh. Cảm ơn anh và ad đã tạo ra sân chơi này để có thể giúp đỡ được những người đã từng lầm đường lạc lối như em.
Chúc mừng chủ thớt , m cũng theo a bảo lâu r và về bờ lúc trc tết h chơi kiếm thêm tiền ăn sáng uống cafe thôi

Theo a Bảo e học đc thêm nh` pp chơi để kiếm tiền , e cảm ơn a Bảo rất nh`

E thì ko có nhiều tiền thi thoảng theo a Phan Bảo tứ thủ đề cũng dc trà đá. Cám ơn a. A chốt đề quá đẳng cấp

M thấy theo ct Phan Bảo là yên tâm nhất vs lại a rất có tâm cs hết những j m bt; cho ae kể cả chơi loto như nào , chỉ 1 từ thôi cảm ơn a

Dđ đúng rất đẳng cấp và tìm thấy a Bảo mời a Bảo vào dđ chốt số giúp ae , cảm ơn dđ

Hôm nay lại bám a Bảo về bờ tiếp

A bảo đã lấy lai đk phong độ. Ăn lô 3 ngày 1 ngày ăn stđ. Quá phục

Chúc mừng bạn

Bạn chơi gì theo a bảo vậy, có thể cs dc ko ak

M đang theo a Bảo cả 3 miền vì a bảo đang đỏ theo j cũng xanh đít hết

bác thường theo a pb đề hay lô. hay theo hết vậy ạ?

Chúc ae ngày nào lên số cho ae cũng rr

Hôm nay a phan bao k pot bài à ,AD ?

Cám ơn a @PHANBAO rất nhiu, đã cs số rất chuẩn, ngoài mb ra, hai hôm rồi theo dõi a cs đài mn rất chuẩn, lo toàn về đề, mong a Sk, hàng ngày chốt số cho ae ah, chúc các cao ct trong tđgmsh mk, hàng ngày nổ rực rỡ!

Cám ơn a @PHANBAO rất nhiu, đã cs số rất chuẩn, ngoài mb ra, hai hôm rồi theo dõi a cs đài mn rất chuẩn, lo toàn về đề, mong a Sk, hàng ngày chốt số cho ae ah, chúc các cao ct trong tđgmsh mk, hàng ngày nổ rực rỡ!
NGƯỜI ANH EM TINH Ý ĐẤY
MỤC ĐÍCH TÔI CHỐT THÊM NAM VÀ TRUNG LÀ ĐỂ CHO NHỮNG ANH EM CA KÍP KHÔNG CHƠI ĐƯỢC SỐ MIỀN BẮC CÓ THỂ CÓ SỐ MÀ ĐÁNH NAM TRUNG KIẾM THÊM
NGOÀI RA TÔI SẼ NGÀY CÀNG CHỐT MIỀN BẮC TRỄ ĐỂ TỤI BÁN SỐ KHÔNG THỂ KỊP LẤY SỐ ĐEM BÁN

Chúc mừng bác. Nhân đây Em cũng cảm ơn anh Phan bảo tuy em không có vốn nhiều nhưng theo anh dan đề gây vốn Đi từ Cây lúa Đi Lên. Cảm ơn anh rất nhiều chúc anh sức khỏe và thành công