Về bờ - Cảm ơn anh Phan Bảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn anh Phan Bảo

M theo 2 dàn đề, lô thì mình hay ghép càng, thỉnh thoảng mới đánh thôi: chủ yếu theo dàn đề. Sẽ về bờ sớm thôi. Đang học hỏi chơi loto bet và live bet của anh Bảo nữa
HỌC CHO KĨ RỒI CHƠI
CHƠI ĐỂ KIẾM THÊM CHỨ K PHẢI THAM LAM TẤT TAY LÀ OK

NGƯỜI ANH EM TINH Ý ĐẤY
MỤC ĐÍCH TÔI CHỐT THÊM NAM VÀ TRUNG LÀ ĐỂ CHO NHỮNG ANH EM CA KÍP KHÔNG CHƠI ĐƯỢC SỐ MIỀN BẮC CÓ THỂ CÓ SỐ MÀ ĐÁNH NAM TRUNG KIẾM THÊM
NGOÀI RA TÔI SẼ NGÀY CÀNG CHỐT MIỀN BẮC TRỄ ĐỂ TỤI BÁN SỐ KHÔNG THỂ KỊP LẤY SỐ ĐEM BÁN
Cám ơn chủ tịch. Mình sẽ tk chơi miền Nam Trung

cam on ct phan bao rat nhieu. chuc ct suc khoe may man luon mim cuoi

Giờ e đang kiếm vôn theo ct bảo đây
Ph Đi từ cây lúa :((
Mong a bảo giúp đỡ ae
Chúc a sức khỏe

NGƯỜI ANH EM TINH Ý ĐẤY
MỤC ĐÍCH TÔI CHỐT THÊM NAM VÀ TRUNG LÀ ĐỂ CHO NHỮNG ANH EM CA KÍP KHÔNG CHƠI ĐƯỢC SỐ MIỀN BẮC CÓ THỂ CÓ SỐ MÀ ĐÁNH NAM TRUNG KIẾM THÊM
NGOÀI RA TÔI SẼ NGÀY CÀNG CHỐT MIỀN BẮC TRỄ ĐỂ TỤI BÁN SỐ KHÔNG THỂ KỊP LẤY SỐ ĐEM BÁN
Cảm ơn bác đã hết lòng chia sẽ.Hi vọng tất cả anh em sẽ về bờ và có cơm ăn áo mặt.Gia đình hạnh phúc âm no

NGƯỜI ANH EM TINH Ý ĐẤY
Chuẩn đó cao thủ ak. E cũng ghét nhất cái thể loại ăn cắp chất xám của ng khác đi bán kiếm tiền.