Về bờ - Cảm ơn anh PhanBao, Cảm ơn các AD đã tạo ra sân chơi này | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn anh PhanBao, Cảm ơn các AD đã tạo ra sân chơi này

Bao ngày theo anh bảo . Hôm qua bận vào nhà máy k chơi dc thì nó lại về . Ui buồn thối ruột

Chúc b phan bảo thật nhiều sức khỏe và vững tay lái để đưa anh em cùng vào bờ.,xin cảm ơn anh thật nhiều

a phan bao oi .a huong dan e cach coppy dan de qua trang de choi duoc ko .cam oi a nhieu

Em xin cảm ơn anh Phan Bảo rất nhiều, đây là lần thứ 2 em viết bài cảm ơn anh, em mong anh sẽ luôn luôn gắn bó với tất ae đang bám theo anh , để ae đều vào đến bờ... Chúc anh sức khỏe và luôn là chỗ dựa vững chắc cho tất cả ae. Chúc các anh(chị )cao thủ và những người chơi luôn vững tin, nhiều sức khoẻ và Luôn Luôn Giữ 1 cái Đầu Lạnh với 1 Trái Tim Ấm để có thể tỉnh táo chiến với nhà đồng. Và em xin cảm ơn đến với các ADMIN đã tạo ra sân chơi này để mọi người có thể giao lưu với nhau. Và em cũng xin mạn phép khuyên mọi người hãy đặt ra 1 chỉ tiêu cho 1 ngày " Để Đừng quá Tham thì sẽ không Thâm". Vâng em xin hết ạ.

=> Xem thêm những tâm sự từ Người về bờ tại đây!
Cam ơn lời khuyên của bạn chúc bạn luôn may mắn

Chén lô và đề, 3 càng đề ngày hôm nay. Đội ơn Sếp Bảo ạ