Về bờ - Cảm ơn bác ĐỒNG PHẠM 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn bác ĐỒNG PHẠM 86

haduyen86

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
461
Điểm
143
Xu
0Xu
Em theo bác từ lúc bác được bình chọn làm cao thủ thần tượng đến giờ , cũng thông cái tháng 3 này rồi . Mạch thông lô của bác dài quá , nay lại tiếp tục chén full lô 3 nháy lô nữa thật sự quá rr bác ơi , Hi vọng sang tháng mới bác vẫn tiếp tục phong độ chói sáng này bác nhé , cảm ơn bác

Mai là em vẫn bám chặt bác chơi vài 3 con lô cho rr

Nay quả cuối cùng giải 7 nó về con 54 ăn thêm nháy lô nữa thành 3 nháy mà e sướng nhẩy cẫng lên bác ạ cảm ơn bác @DONGPHAM86 chúc bác nhiều sức khỏe

Em theo bác từ lúc bác được bình chọn làm cao thủ thần tượng đến giờ , cũng thông cái tháng 3 này rồi . Mạch thông lô của bác dài quá , nay lại tiếp tục chén full lô 3 nháy lô nữa thật sự quá rr bác ơi , Hi vọng sang tháng mới bác vẫn tiếp tục phong độ chói sáng này bác nhé , cảm ơn bác
Chúc mừng người anh em thông cả tháng 3 lô theo bác @DONGPHAM86 quá ok rồi còn gì

Chúc mừng người anh em theo đúng cao thủ có phong độ cao

chúc mừng bạn. Tháng 3 CT @DONGPHAM86 thông bao nhiêu ngày vậy? Bạn đi tỷ lệ ntn và lãi được nhiều không?