Về bờ - CẢM ƠN BÁC SAIGON999 E ĐÃ THEO ĂN BẠCH THỦ ĐỀ 86 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN BÁC SAIGON999 E ĐÃ THEO ĂN BẠCH THỦ ĐỀ 86

Đánh đề thôi bác. nay em theo bác saigon chén con bạch thủ
Nay mình cũng theo Dieu Hương và Phan Bao ăn dàn đề nhg đánh tận 64s nên ăn ít đc có 1đ à .cám ơn ct nhiều đãchốt nhg số ko trượt gần đây

Cảm ơn lời chúc của các anh em, chúc anh em sớm về bờ nhé

Nay lại lụm miền nam. Anh em chén cả chứ

Nay miền nam ct Saigon999 lại rực rỡ vô cùng
1645178236939-png.177564

CHÚC MỪNG AE ĐÃ TIN TƯỞNG VÀ MAY MẮN ĐẠT THÀNH QUẢ NHÉ.
CẢM ƠN TẤT CẢ ACE ĐÃ CẢM ƠN VÀ ĐỘNG VIÊN TÔI CÓ ĐỘNG LỰC NGHIÊN CỨU CHỐT SỐ HÀNG NGÀY.
CHÚC ACE NHIỀU SƠC KHỎE VÀ LUÔN RỰC RỠ NHÉ👉👉👉❤❤❤🤩🤩🤩🌴🌴🌴

CẢM ƠN TẤT CẢ ACE ĐÃ CẢM ƠN VÀ ĐỘNG VIÊN TÔI CÓ ĐỘNG LỰC NGHIÊN CỨU CHỐT SỐ HÀNG NGÀY.
Em thật may mắn khi gặp được bác, em cảm ơn bác rất nhiều. em đang là công nhân ở tuyên quang, khi nào em có dịp vào HCM hi vọng 1 ngày được gặp bác.

Thế là bác có duyên đấy Hôm qua em theo Sài Gòn số miền Bắc trả ra con nào cả

Những ngày nằm vùng trên diễn đàn em đã dành rất nhiều thời gian để nghiên cứu số cao thủ. cao thủ nghiên cứu chốt số là 1 việc, mình theo mình cũng cần nghiên cứu theo cao thủ nào. chứ k thể bạ đâu đánh đấy được. em đang nợ nên phải đi thật chắc chắn.
Thấy phong độ miền nam ct saigon đang ổn, hôm nay em quất luôn con đề 86 lót thêm dàn 10 số.
thành quả của em đây. rút ngay 7 củ.
bờ với em không còn xa nữa rồi. chúc anh em sớm về bờ và hãy phân tích tiền mình nên theo cao thủ nào. em thấy số cao thủ rất ổn đó.
1 lần nữa cảm ơn các cao thủ saigon999
cảm ơn đại gia đình giải mã.
chúc tất cả anh em may mắn về bờ.
View attachment 177457
Chúc mừng người ae . MN theo bác saigon là chuẩn ko cần chỉnh rồi .

Chào bạn Saigon999. Đài miền nam, miền trung như bạn cho thì đánh đài nào vậy. Mình mới choi nên ko rõ . Mình thấy miền Nam có 3 đài quay cùng giờ. Miền Trung có 2 đài quay cùng giờ. Cảm ơn bạn.

Chào bạn Saigon999. Đài miền nam, miền trung như bạn cho thì đánh đài nào vậy. Mình mới choi nên ko rõ . Mình thấy miền Nam có 3 đài quay cùng giờ. Miền Trung có 2 đài quay cùng giờ. Cảm ơn bạn.
số cao thủ chốt là đánh cả ba đài luôn nhé anh. mình đánh theo phương thức là để ăn nhiều nháy, nên vốn đánh miền nam sẽ cao hơn so với trung bắc vì đánh 1 lúc 3 đài ạ

Nay ngày 20-2-2022. Moi nguoi đi mạnh dàn của bác SaiGon999 để về bờ nhe

Đã đánh thì là đánh cả 3 đài,còn ko thì bạn đánh 3 đài giống nhau hoặc mỗi đài 1 kiểu đảo lộn lại,hoặc thích hay kết 1 đài nào thì đánh 1 đài đó,nhg nhỡ đánh 1 đài nó lại về đài khác thì tiếc,mà đánh cả 3 đài thì nhiều vốn và ko có con kết nên vẫn tùy vào bạn và cơ may thôi,chứ chủ tịch làm sao chỉ đc đài nào đánh số nào đc bn. Nếu biết như thế thì nói làm gì,vậy nên bạn lựa mà đánh thôi chia ra đài ko kết đánh ít,đài kết đánh nhiều,về trúng thì bù nhau vậy thôi đó là ý kiến riêng của mình nhé.....😊😊😊😊😊