Về bờ - Cảm ơn BQT | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn BQT

SHINJI91

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
204
Điểm
143
Xu
10,000Xu
chào tất cả các ACE trên diễn đàn, lời đầu cho mình gửi lời chúc sức khỏe tới toàn thể ace cùng ban admin như a Tố, Bão , Chớp, Vy...mình gắn bố vs diễn đàn từ khi chỉ là 1 nhóm nhỏ trên FB khi admin chỉ gồm a Thuyên ( Tố) , a Tùng ( Bão ) và Vy , sau dần nhóm phải chuyển qua zalo vì các vấn đề quy định trên FB, thời còn các cao thủ chủ yếu phía Bắc như Nguyễn Hằng, Long kendy, Thân Văn Mạnh...vv. đến bh trở thành 1 diễn đàn số học lớn mạnh như bh,nơi quy tụ các cao thủ toàn quốc. biết bao vui, buồn, khó khăn gắn bó và học hỏi dc nhiều điều, mình thì k phải ng vỡ nợ mà cần về bờ, cũng k phải cao thủ j cả, mình cũng k coi số học là cái cần câu cơm chính của mình, nhưng có thể ảnh hưởng nhiều tới kinh tế ( nếu cứ thua mãi chả chết ) nhưng mình chắc chắn 1 điều mình luôn tự tin về các con số của mình soi và mình chơi,ở đây chắc k ít ae biết các con số của mình từ nick cũ đến nick này, các cao thủ chốt rất tốt và ae nhiều ng nhờ tập đoàn mà vào bờ, bên cạnh đó thì k ít thành phần xấu có hành vi mang số ra ngoài chuộc lợi gây ảnh hưởng đến k ít ae thua tha nợ nần ngoài kia, cái cảnh thua tha tuy mình chưa từng trải nhưng mình hiểu cái cảm giác mất phương hướng k biết dựa vào ai nó ntn, qua đây 1 lần nữa cảm ơn ban admin đã chèo lái con tàu mang tên GMSH.com đến đích tạo cho ae 1 sân chơi bổ ích học hỏi dc nhiều, năm nay hy vọng nhiều ae gỡ dc nợ nần, nhiều ng coi số học là cái nghề chính thì càng ngày càng phát lộc, loại thẳng tay các hành vi bán số
?thân ái?
❤❤❤mãi yêu❤❤❤
=> Xem thêm những tâm sự từ Người về bờ tại đây!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Thuyền càng to, thì sóng càng lớn đó em. Diễn đàn như ngày hôm nay cũng đả trải qua biết bao thăng trầm. Từ các cao thủ ban đầu là người chơi, rồi cũng không đứng được trước cám dỗ của đồng tiền mà chuyển ra bán số. Dẫu biết ở đời khó ai tránh được lòng tham, nhưng nếu không đặt giá trị cộng đồng và giúp đỡ, chia sẻ lên hàng đầu thì diễn đàn này cũng sớm muộn thành nơi bán số. Vì vậy sẽ có những lần xóa tài khoản, phạt cảnh cáo, có thể nhầm lẫn, có thể thẳng tay... nhưng nếu đã là người chơi thực sự thì chẳng bao giờ lo; cây ngay không sự chết đứng.
Cứ cống hiến, cứ cho đi, cứ giúp nhiều anh em hơn nữa để cùng về bờ em nhé!