Về bờ - Cám ơn Các Cao Thủ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn Các Cao Thủ

alonetrung

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
655
Điểm
173
Xu
10,000Xu
May mắn là được vô diễn đàn trò truyện cũng như học hỏi các bạn bè gần xa
Mình cũng chơi này lâu rồi ! Nợ nần chỉ gọi là số nhỏ so với nhiều ace trên đây ! Nhưng thật sự ! Mình muốn gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả các cao thủ nói chung và đặc biệt a Phan Bảo nói riêng ! Từ khi theo a thì thăng trầm cũng có . Hiện tại thì e đã được vào bờ hoàn toàn rồi ! Từ nay theo ae chạy dàn kiếm gạo ! Một lần nữa cám ơn các bạn , các cao thủ , cám ơn a Phan Bảo nhiều a nhé ! Chúc a thật nhiều sức khoẻ !

Cảm ơn a Phan bảo ! Từ lúc adm cho e vào diễn đàn e theo mình a Phanbao e gỡ đc về bờ ăn tết vui rùi mấy a ah ! CẢM ƠN A

AE theo cao thủ thì vào chúc Tết cảm ơn các ad và cao thủ đi kìa mới có mục chúc tết để có nơi giao lưu cảm ơn tới các bác ấy đấy :)

Mình cũng chơi này lâu rồi ! Nợ nần chỉ gọi là số nhỏ so với nhiều ace trên đây ! Nhưng thật sự ! Mình muốn gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả các cao thủ nói chung và đặc biệt a Phan Bảo nói riêng ! Từ khi theo a thì thăng trầm cũng có . Hiện tại thì e đã được vào bờ hoàn toàn rồi ! Từ nay theo ae chạy dàn kiếm gạo ! Một lần nữa cám ơn các bạn , các cao thủ , cám ơn a Phan Bảo nhiều a nhé ! Chúc a thật nhiều sức khoẻ !
Chuc mung ban nay minh cung theo ct an du 3 nhay lô tiec qua ko ghep cang, ko thi hnay ve bo luon roi, thoi danh ngay mai con co chut no thoi, minh cam on ct

Đời người cũng như các con số lúc thăng có lúc tầm có chỉ cần ae kiên định thì các cao thủ ko để mọi người phải thất vọng đâu

Đời người cũng như các con số lúc thăng có lúc tầm có chỉ cần ae kiên định thì các cao thủ ko để mọi người phải thất vọng đâu
có công mài sắt có ngày ra xà beng bác nhể hê hê

húp trọn 3 nháy với cả 3 càng lô ngọt nc em cảm ơn anh Bảo ạ

b nói qá chuẩn b ơi , t cũng học đc ở dđ và ct đc rất nh` thứ , t học đc cách soi cầu , cách chơi và vào tiền hợp lý để về bờ vừa nhanh vừa chắc

e chúc dđ và các ct dồi dào sk lun bình an hạnh phúc bên gđ , 1 lời cuối cùng e xin cảm ơn các ct giúp đỡ ae trg dđ về bờ

Tuy chưa đc gặp mặt tất cả các ct trg dđ nhg e rất vinh hạnh khi m là 1 tv trg dđ

Diễn đàn là nơi để ae 3 miền có thể nối vòng tay lớn , cùng lên thuyền và cùng về bờ ??

Chúc mn hn theo ct nào bám cho chắc nhé , tết đến chân r