Về bờ - CẢM ƠN CÁC CHỦ TỊNG VÀ CÁC CAO THỦ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN CÁC CHỦ TỊNG VÀ CÁC CAO THỦ

thao9h

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
109
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên em xin cảm ơn trân thành đến các chủ tịch đã cho e cơ hội vào diễn đàn này để em đc biết thêm nhiều cầu kèo và những điều khai sáng E xin chân thành cảm ơn các a các chị. Điều thứ 2 e cũng muốn cảm ơn đến các cao thủ top 1 và top 2 cũng đã giúp đỡ những ng xa bờ như e đây về vs đất liền và điều cuối cùng mong những ng a e xa bờ hãy trân trọng những điều tốt đẹp nhất của các chủ tịch các cao thủ đã và đang kéo anh em về đất liền mong mọi người có cái tết đầm ấm nhất bên gia đình và người thân 1 lần nữa thân ái và quyết thắng đồng❤️❤️❤️

Lời đầu tiên em xin cảm ơn trân thành đến các chủ tịch đã cho e cơ hội vào diễn đàn này để em đc biết thêm nhiều cầu kèo và những điều khai sáng E xin chân thành cảm ơn các a các chị. Điều thứ 2 e cũng muốn cảm ơn đến các cao thủ top 1 và top 2 cũng đã giúp đỡ những ng xa bờ như e đây về vs đất liền và điều cuối cùng mong những ng a e xa bờ hãy trân trọng những điều tốt đẹp nhất của các chủ tịch các cao thủ đã và đang kéo anh em về đất liền mong mọi người có cái tết đầm ấm nhất bên gia đình và người thân 1 lần nữa thân ái và quyết thắng đồng❤❤❤
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà chung cùng ae. Đang theo cao thủ nào thế bạn

Lời đầu tiên em xin cảm ơn trân thành đến các chủ tịch đã cho e cơ hội vào diễn đàn này để em đc biết thêm nhiều cầu kèo và những điều khai sáng E xin chân thành cảm ơn các a các chị. Điều thứ 2 e cũng muốn cảm ơn đến các cao thủ top 1 và top 2 cũng đã giúp đỡ những ng xa bờ như e đây về vs đất liền và điều cuối cùng mong những ng a e xa bờ hãy trân trọng những điều tốt đẹp nhất của các chủ tịch các cao thủ đã và đang kéo anh em về đất liền mong mọi người có cái tết đầm ấm nhất bên gia đình và người thân 1 lần nữa thân ái và quyết thắng đồng❤❤❤
nên theo bác phan bảo phong độ đang rất cao ăn lô 3 -4 nháy như cơm bữa còn dàn thì cứ gọi là max ổn định ko bjo gãy quá 2 ngày

nên theo bác phan bảo phong độ đang rất cao ăn lô 3 -4 nháy như cơm bữa còn dàn thì cứ gọi là max ổn định ko bjo gãy quá 2 ngày
T thích nhất là 2 ky lục 5 ngày 3 lần TTĐ và 3 ngày 2 lần TTĐ. Bữa đấy ae chén no nhớ như in

kể kỷ lục của chủ tịch thì có mà đầy...đơn giản đấy là sự đẳng cấp

Hôm nay cũng theo sếp bảo làm 3 con lô vs 3 càng lô mới có 1 tuần hốt gần trăm. Mong a giữ ổn định phong độ đến Tết em gỡ hết nợ về bờ với ae, ăn Tết với gia đình anh nhé

Sau kết qua ngay hôm qua minh theo phan bao an dc 3nhay lo va dan đê theo ct báo minh da ve dc bờ, minh rất vui va muôn gửi loi cam ơn đến phan bảo va dien đàn ,chúc dien đàn ngay một phát triển ,chúc phan bảo va toan the ae trong diễn dan co một cai tết vui ve ,manh khỏe,hạnh phuc ben gia đình.

từ đầu tuấn tới h e chén đk hơn 15 củ nhờ a bảo r , e cảm ơn a bảo rất nh`

chúc tất cả mn sẽ theo a bảo về bờ thành công rr nhé m đã đã đến đất liền , h đánh vui giải trí kiếm bữa sáng uống cafe thoy

17443

t cũng theo a bảo đây , lời đc hơn 11 củ , còn hơn 30 củ nữa thui từ h đến 30 mong sẽ đặt đủ chỉ tiêu

e cảm ơn dđ đã cấp cho e tk để e có thể gặp đc a bảo

cứ theo ae bảo ngày nào chả húp , ai vốn ít tịch tiểu thành tài thôi, kiểu j cũng về bờ

Mong ra giêng theo ct PB sẽ mua đc nhà

hn gần nổ full , a bảo số 1 , qá chén ttđ , nay chén stl với 3c qá ngon

nhờ a bảo m đã có cái tết tròn vẹn bên mái ấm , e cảm ơn a bảo rất rất nh`

Mai lại kiếm dây buộc vào pao để a bảo lôi vào bờ tiếp thôi , mai sẽ lại toàn thắng a ạ

ct chia se them cach vao tien khi ma gay tay sau gap bn di a

cuối năm 2019 và đầu năm 2020 là nh` ae về bờ nhất , mong sắp tới cũng tới chính mình về bờ , chúc các ct sang năm sẽ giúp nh` ae khác nữa

a Phan Bảo cũng là cứu tinh của e trong năm 2019 đó theo a 2 tháng về bờ còn dư ra 1 ít nữa mong sang năm mới sẽ còn rr và tưng bừng hơn nữa